• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin hỏi giá chó con Phú Quốc !

duclong1805

Chào các bạn !
Cho mình xin hỏi giá của 1 chú chó đực Phú Quốc thuần chủng màu đen là bao nhiêu với. Độ tuổi từ 1 - 2 tháng thôi. Ai đã từng mua bán thì giúp mình với nhé !
Cảm ơn nhiều.

Chào các bạn !
Cho mình xin hỏi giá của 1 chú chó đực Phú Quốc thuần chủng màu đen là bao nhiêu với. Độ tuổi từ 1 - 2 tháng thôi. Ai đã từng mua bán thì giúp mình với nhé !
Cảm ơn nhiều.
Chó con khoảng từ một đến hai tháng tuổi giá khoảng khoảng 100t một con đổ về bạn à.

Chào các bạn !
Cảm ơn nhiều.
Chào bạn,
Câu hỏi của bạn đã rất nhiều lần ACE trên diễn đàn hỏi, mình nghĩ là rất khó trả lời. Đối với mỗi con chó, người bán sẽ có giá riêng tùy vào dáng vẻ, màu lông, lưỡi, độ thuần chủng và cả ...độ thích của người mua nữa. Néu bạn định mua chó mình khuyên bạn nên tìm chó trên 2 tháng tuổi, lúc này em nó cứng cáp rồi nuôi mới dễ.

duclong1805

Chào bạn,
Câu hỏi của bạn đã rất nhiều lần ACE trên diễn đàn hỏi, mình nghĩ là rất khó trả lời. Đối với mỗi con chó, người bán sẽ có giá riêng tùy vào dáng vẻ, màu lông, lưỡi, độ thuần chủng và cả ...độ thích của người mua nữa. Néu bạn định mua chó mình khuyên bạn nên tìm chó trên 2 tháng tuổi, lúc này em nó cứng cáp rồi nuôi mới dễ.
Cám ơn bạn, nhưng mình đang hỏi đến giá của 1 chú chó Phú Quốc đen thuần chủng khoảng bao nhiu cơ mà ! ..