• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin hỏi nơi mua chuồng bc kiểng

hailua@

Member
Xin thưa mấy anh chị, hiện em đang tập nuôi bc kiểng, định để cái chuồng góc sân trước nhà cho vui, tình cờ lần trước đi xem gà Rosecom thấy người ta nhốt dạng chuồng này, nhưng do lúc đó chưa có ý định nuôi nên không hỏi thăm là mua ở đâu ! Nay nhờ anh chị có biết xin cho em thông tin, em xin cảm ơn.

Hình dáng chuồng hình trụ, diện tích khoản 45 cm vuông, cao khoản 3 tầng, tầng trên cùng có mái che, Làm bằng kẽm, có cửa kéo lên như chuồng nuôi bc bình thường.

Bạn không nói rõ bạn ở vùng nào thì làm sao chỉ cho bạn chỗ để mua chuồng được.

Nếu ở sài gòn gần quận 5 thì tìm đến đường nguyễn thị nhỏ, nơi cung cấp mọi thứ về chim bồ câu.

hailua@

Member
Dạ em ở Sadec, tuy nhiên em mua đồ chỗ 43 nguyễn thị nhỏ chổ chi Yến nhiều, tuy nhiên em hỏi mà không có, cảm ơn anh