• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin Giới Thiệu Thành Viên Mới Ms Berry

MrNam

Member
Có Ít Hình Ảnh Anh Em Chém Gió Cho Vui Kakaka

Sire : Phi.champion Frustyle Karat Gem

Dam: Cagadoc D's Lyrisc

Còn Đây Là Em Nó Berry Kakaka :))

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng Nam nha. Bé về nhà mới khỏe không em ? Sao không post to lên em ?

Thân chào,

J.K.F

Member
Woa......hàng nóng wá a Nam ơi.chúc mừng a đã sở hữu con giống chất lượng nha.e nó đẹp wá,cái mà mặt ngầu như ông già nó vậy:)):)):))

ai-armani

Member
Quá đã........chúc mừng bạn sở hữu được 1 bé puppy đẹp.........trong tương lai sẽ là con giống tốt

MrNam

Member
@ anh nghĩa : tks anh nha . Berry nó ăn như heo phá như giặc vậy đó anh kakaka . em ko biết post hình to
@ Hiếu : tks h nha . bữa nào đi sg cafe nhé em
@ anh ai : tks anh ái nhiều hihi .
hi vọng trong thời gian sắp tới em nó phát triển tốt và sẽ là con giống tốt .
thân chào

mhoangthach

Member
chúc mừng bạn đã mua được hàng khũng....bé Berry này thì thôi khỏi phải bàn nữa, yêu em nó từ khi nó còn nhỏ rồi...mà phải công nhận la bác hay thật....thuyết phục được a N để bé Berry đi cũng ko dễ...

MrNam

Member
mhoangthach thanks bạn nhé hihi . mấy lần anh nghĩa tỉnh táo thuyết phục ko thành công , thế là mời bác nghĩa đi nhậu có thêm cô em chân dài thế là ko chịu cũng phải chịu Mhoangthach ơi kakaka:D.
thân chào .

mhoangthach

Member
mhoangthach thanks bạn nhé hihi . mấy lần anh nghĩa tỉnh táo thuyết phục ko thành công , thế là mời bác nghĩa đi nhậu có thêm cô em chân dài thế là ko chịu cũng phải chịu Mhoangthach ơi kakaka:D.
thân chào .
thế là bh đã biết a N rồi....<:p<:p<:p

King of bulls

Vietpet sponsor
Em chụp hình rồi post lên photobucket đó, sau đó lấy cai direct link và paste vào hình sẽ to hơn Nam. Tập tành tới đâu rồi hihi

Thân chào,

MrNam

Member
ok tks anh . dạo này em nó khá lắm rồi đó anh kkkk . tập để con đến tháng 6 nữa hehe