• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin giúp e với :(

Love_Husky

em mới mua 1 em Husky đk gần 1 tháng , đã tiêm chống 7 bệnh , ngày 29/8 tới là tiêm nhắc lại đợt 2
nhưng cứ thấy dạo này nó cứ nằm lỳ trong chuồng ... đi ỉa ra nước ... có rỉ mắt
các bậc tiền bối chỉ e cách phòng ngừa và đièu trị với :(

Hay là cún chưa khỏe mà đã tiêm ngừa nên không tạo được miễn dịch rồi. Bạn không nói rõ là cún đi tiêu ra nước làm sao. Nên đi khám cho cún đi bạn ạ!

canthopet

Husky nhà bạn nằm lì suốt 24/24 hay sao? Đôi lúc có chạy ra mừng chủ hay chạy nhảy đùa không? Ăn uống có bình thường? Bạn nói phân ỉ ra hoàn toàn là nước không hay ỉa chảy? Phân có màu gì? Con mắt Husky rỉ mắt có khi do bụi, ghèn mà bạn hỏng có lao mắt Husky? Và tiêm 7 bệnh mấy ngày có dấu hiệu như thế vậy bạn?
Và khi mình hỏi những câu hỏi này thì Husky bạn ra sao rùi?
Mong tin!
Chúc vui và chúc cún Husky hỏng có gì, mau chóng bệnh nha!
Thân
em mới mua 1 em Husky đk gần 1 tháng , đã tiêm chống 7 bệnh , ngày 29/8 tới là tiêm nhắc lại đợt 2
nhưng cứ thấy dạo này nó cứ nằm lỳ trong chuồng ... đi ỉa ra nước ... có rỉ mắt
các bậc tiền bối chỉ e cách phòng ngừa và đièu trị với :(