• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin ae chỉ giáo

SonPM

Mình chưa có kinh nghiệm về nuôi chó kéo xe!( chó ta thì mình nuôi nhiều rồi..) hôm 28.4 vừa rồi mình theo 1 địa chỉ nhập chó từ TQ ở trên mạng mình đến nhà người ta và mình đc xem ảnh của các chú chó kéo xe rất đẹp thê là mình đặt mua ngay(2t) 1 chú Alaska(giá 8t) họ bảo khoảng 15-20 ngày nũa là có chó nhưng về nhà mình mới biết diễn đàn Vietpet vào tìm hiểu thì mình thấy nhiều chó con bị chết quá mà toàn thấy nói là chó mua từ TQ thì ko sống đc(hoặc rất khó nuôi) mình hoảng quá.... hay là mình thôi ko mua nữa nhỉ ko biết ở HN có chỗ nào bán chó đẻ ở VN ko vì mình nghĩ có thể nó sẽ rễ nuôi hơn(vì quen khí hậu) ACE cho mình ý kiến với

paladin103

muốn mua chó đẻ ở vn thì buổi tối khoảng 9h ra tượng đài lênin có rất nhìu đàn husky vs alas chuẩn bị đẻ nhé

Mình chưa có kinh nghiệm về nuôi chó kéo xe!( chó ta thì mình nuôi nhiều rồi..) hôm 28.4 vừa rồi mình theo 1 địa chỉ nhập chó từ TQ ở trên mạng mình đến nhà người ta và mình đc xem ảnh của các chú chó kéo xe rất đẹp thê là mình đặt mua ngay(2t) 1 chú Alaska(giá 8t) họ bảo khoảng 15-20 ngày nũa là có chó nhưng về nhà mình mới biết diễn đàn Vietpet vào tìm hiểu thì mình thấy nhiều chó con bị chết quá mà toàn thấy nói là chó mua từ TQ thì ko sống đc(hoặc rất khó nuôi) mình hoảng quá.... hay là mình thôi ko mua nữa nhỉ ko biết ở HN có chỗ nào bán chó đẻ ở VN ko vì mình nghĩ có thể nó sẽ rễ nuôi hơn(vì quen khí hậu) ACE cho mình ý kiến với
mình thì không giám chỉ giáo đâu.mình cũng mê cún lắm.và thú thật với bạn là mình đang đặt gạch một chú ở hà nội cuối tuần này bắn nhưng vì điều kiện nên mình k bắt nữa mình muốn giới thiệu cho bạn.nếu bạn muốn thì gọi cho mình 0918053846.và mua chó TQ thì cũng có những rủ do.nhưng theo mình nghĩ và được biết nếu từ 8-10tr là được một chú khoảng tầm 6-7 tháng cơ.chó TQ thì rẻ hơn nhiều do với chó đẻ tại vn.và rủi do là không trách khỏi