• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xổ giun tim?

kiss

Member
Sau khi tìm hiểu trên diễn đàn về xổ giun cho cún, em cũng giải được nhiều thắc mắc. Nhưng còn 1 vấn đề là, mình nên xổ giun tim bằng thuốc nào ( chẳng hạn như giun tròn giun sán thì dùng furaga) ? Cảm ơn mọi người trước!

sunsetpet

Member
Với giun tim ở chó, bạn có thể sử dụng Revolution của Pfizer. Tùy thuộc chó nhà bạn có thể trọng ra sao, bạn có thể lấy thuốc phù hợp. Chỉ với 1 liều dùng mỗi tháng, bạn hoàn toàn yên tâm cún nhà mình được bảo vệ khỏi: Giun tim, bọ chét trưởng thành, trứng bọ chét từ môi trường, rận tai, ghẻ, ve, kí sinh trùng đường ruột (giun đũa, giun móc). NGoài ra, thuốc đảm bảo an toàn cao cho chó: từ 6 tuần tuổi, chó mang thai, cho con bú, phối giống.
Sản phẩm hiện được phân phối tại công ty Sunset (13A Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội)
Tel: 0462702719
Website: http://sunset.com.vn/
Thân mến!