• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

Bữa có đi off chủ nhật bên công viên cầu Ánh Sao, thấy bé Panda nhìn đẹp tuyệt vời! Thật là hâm mộ anh quá!

senato

Vietpet sponsor
Bữa có đi off chủ nhật bên công viên cầu Ánh Sao, thấy bé Panda nhìn đẹp tuyệt vời! Thật là hâm mộ anh quá!
Ủa vậy huh ? mình ko biết bạn , sorry ! Lần sau nếu có ra chơi thì đến giao lưu nhé :)

Ủa vậy huh ? mình ko biết bạn , sorry ! Lần sau nếu có ra chơi thì đến giao lưu nhé :)
Em có mua 1 bé nuôi được hơn 3 tháng bên nhà chị Hiền ở Gò Vấp, chị nói bé là con của 1 bé bên anh. Bữa chủ nhật em thấy Panda của anh đẹp quá nên em cũng ngại không qua! Hi vọng tuần này có thể gặp lại anh!

Tuần off vừa rồi có chụp được vài tấm của siêu mẫu Panda, share cho anh em xem! Panda rất có nghề chụp hình và rất biết tạo dáng, chụp em ấy rất sướng hihi!

Tuần rồi không thấy a Bảo đi off! Bữa nào dắt bé Pepsi ra để anh em được chiêm ngưỡng đi anh!

Co_Tien

Anh Bảo ơi, hôm nọ cả nhà em đến thăm quan hình như chưa nhìn thấy em Pepsi đúng ko ạ? Hàng ngày vẫn xem đi xem lại mấy cái clip cho đỡ nghiện hihi. Yêu cái em cái có 4 chân trắng, hiền khô à mà ko biết tên.

senato

Vietpet sponsor
Cafe & Poms

VNPoms Edmun ( 2 tháng )

Này thì ngủ nhé :)

VNPOMS Edward ( 2 tháng )

cafe.vani

địa chỉ chính xác của trại là ở đâu ạ ;;) e mún đến tận nơi xem các bé

cpv2902

pom 2 tháng tuổi ở trại anh là bao nhiêu thế ạ?(em co mail mà chưa thấy a tl) w khi lớn nó sẽ nhỏ nhỏ như mấy bé ở trang 1 đúng không ạ?

senato

Vietpet sponsor
pom 2 tháng tuổi ở trại anh là bao nhiêu thế ạ?(em co mail mà chưa thấy a tl) w khi lớn nó sẽ nhỏ nhỏ như mấy bé ở trang 1 đúng không ạ?
E vào fb : Senato Le để xem các bé mới nhé

senato

Vietpet sponsor
VNPoms Anna , Cái , Đoạt BEST BABY OF BREED tại dog show tháng 4 -2015 HCM