• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet FC Đá Bóng 16h Thứ6 Ngày 17/2 Sân An Dương

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Xin thông báo tới toàn thể AE đội bóng Vietpet Hà Nội
Trận đấu ra mắt Đội bóng Vietpet sẽ được tổ chức vào lúc 16h Thứ 6 Ngày 17/2 tại sân cỏ nhân tạo An Dương
Địa chỉ sân: Các bạn đi qua cửa khẩu An Dương, đến ngã 3 rẽ trái đi đến ngõ 76 An Dương thì rẽ vào, đi 1 đoạn là thấy sân bóng.
Rất mong các bạn thu xếp thời gian, công việc tới thi đấu đầy đủ.
Nếu ko tìm thấy sân, đội các bạn có thể liên lạc với Anh Kỳ Cầu Gỗ 0983 84 1969 hoặc mình 0914 60 1188.

bientau

Member
hôm qua, đá bóng về mà không thấy ai tường thuật lại trận đấu nhỉ ...

truongson1188

He he, hôm đó đội thắng 5 -3 bạn Hải à, đội đá hay cực luôn, hjc
Hôm đó ko có phó nháy nên ko có tấm hình nào post lên cho ae ko đi đá được phát thèm, hjc

bientau

Member
mình tên Tú, hihi nhớ nhầm tên rồi. thắng tận 5-3 cơ à thích nhỉ. thế tình hình đội bóng giờ nào rồi Sơn nhỉ, trông chờ tin thêm mà mãi ko thấy có bài nào cả ........... chờ ngóng mỏi mòn

truongson1188

Lịch thi đấu cố định của Đội bóng Vietpet là 19h Thứ 6 hàng tuần tại sân cỏ nhân tạo An Dương, Sân 6

Địa chỉ sân: Các bạn đi qua cửa khẩu An Dương, đến ngã 3 rẽ trái đi đến ngõ 76 An Dương thì rẽ vào, đi 1 đoạn là thấy sân bóng bên trái đường

Hiện tại đội đang cần bổ sung quân số, vậy nên AE nào đam mê và nhiệt tình với trái bóng tròn đều có thể tham gia sinh hoạt cùng đội. AE theo dõi lịch của đội và ra sân sinh hoạt cùng AE

Tiền quỹ đội thu theo tháng, 200k/1 tháng

Nếu ko tìm thấy sân, đội AE có thể liên lạc với Anh Kỳ Cầu Gỗ 0983 84 1969 hoặc mình 0914 60 1188

anhdogo

Chào cả nhà, anhdogo đã gửi đơn xin gia nhập CLB bóng đá vietpet. Rất vui nếu được mọi người chào đón, mong nhận được liên lạc của các bác lãnh đội.
Xin chân thành cảm ơn!