• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIET PRIDE BULLIES - Con trai Biz CLone

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu đến mọi người 1 thành viên mới mà VIET PRIDE BULLIES giữ lại cho trại trong bầy Biz vs Buta, em nó được hơn 2 tháng tuổi

và mới giải phẩu tai xong.

Mọi người xem em nó đẹp hơn Biz Clone lúc nhỏ không !??

Manh Cuong

Member
Chó đẹp quá anh ơi,2 tháng mà nhìn to con dữ anh cho bé ăn như thế nào vậy được bao nhiêu cân rồi anh !!!! :x:x:x:x:x:x:x

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Hoàng: Thanks bạn!

To Cường: Thanks bạn!
Chế độ ăn thì mình có viết 1 bài riêng bên sân chơi của Bully đó bạn: VietnamBullyKennelClub.com

2 tháng thì nếu nuôi tốt em nó đạt tầm 8 - 10kg tùy con.

Manh Cuong

Member
To Cường: Thanks bạn!
Chế độ ăn thì mình có viết 1 bài riêng bên sân chơi của Bully đó bạn: VietnamBullyKennelClub.com

2 tháng thì nếu nuôi tốt em nó đạt tầm 8 - 10kg tùy con.
Con rito nhà e 3 tháng mấy ngày được 13 kg như thế là được chưa a,con nhà e là cái !!! thanks anh

hoanghai82

Member
anh chinh dạo này có nhiều lựa chọn tốt quá ha!chúc mừng anh!nhà mới xong chưa anh?

lambeckham

Active Member
hehehee anh up hình em nó lên rồi đó à....công nhận em nó nhìn quá tương lai chúc mừng anh nhé

Super_Gà

Active Member
Em này nhìn ngoài đời ấn tượng hơn nhiều. Một thành viên triễn vọng đó Chinh ơi.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Thanks anh em nhiều nhé, đang chờ cập nhật từ anh Bảo - chủ nhân của em nó hiện này tại HN.

Sẽ cập nhật khi mình nhận được clip nhé!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Lâm: Anh Bảo cũng lớn tuổi và ít khi tham gia diễn đàn cũng như offline nên ít anh em nào biết.
Nhưng Đức Bully HN và Đức Queen Bullies đều gần nhà và biết anh Bảo đấy