• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Video hl cu Đen.

anhthe98

Member
Ngày hôm nay anh Cường anhthe98 lên TN công tác nhân tiện mấy anh em gặp nhau rất vui, tại anh đi công tác mà, cho lên mỗi một mình, anh em chơi vui đàm đạo chuyện cún, chuyện người rất vui vẻ, tầm 2h Dung SeVen phải đi làm, mình tôi đưa anh Cường đi chiêm ngưỡng một em rất kute..:D.. anh bảo Ben kheo hơi yếu nhưng thấy bảo, em này ngoan lắm, bảo gì cũng nghe, biết vâng lời...:D.. hy vọng một ngày không xa Hiếu, Minh VL, anh MinhCuong và các pan của lab có thể giao lưu với thành phố núi TN.
Dù đi Thái Nguyên đã nhiều nhưng chưa lần nào lại nhớ Thái Nguyên như lần này, Cám ơn sự đón tiếp chân tình của gia đình Phương Trang cùng Dũng seven :love struck:

Trăm nghe ko bằng 1 thấy, Trăm thấy ko bằng 1 lần được sờ chó . Trực tiếp thấy cu Đen biểu diễn mới thấy được công sức bà xã chủ nó :D Cám ơn các bà vợ đã hy sinh rất nhiều cho niềm đam mê của các ông chồng KHÙNG.

@ PT : Chú nói thế lỡ ai post ảnh em đấy lên AE lại bảo anh kén quá :( hay chê hàng của người khác thì chết anh, Xin đính chính lại lời anh " Em đấy ben kheo rất đẹp, nuôi trông nhà thì TUYỆT." :-bd

minhcuong

Active Member
Các bác offline chả nhắn tin cho em. Tiếc thế cơ chứ. Bác AnhThe98 làm bài tường thuật tình hình phong trào nuôi dạy chó ở TN thế nào nhé. Mà bác sướng thật, đi công tác ở đâu cũng được thưởng thức phong cảnh hữu tình. Em đi công tác, sáng tối gặp khách hàng. Mệt quá :((

trangphuong

Active Member
Các bác offline chả nhắn tin cho em. Tiếc thế cơ chứ. Bác AnhThe98 làm bài tường thuật tình hình phong trào nuôi dạy chó ở TN thế nào nhé. Mà bác sướng thật, đi công tác ở đâu cũng được thưởng thức phong cảnh hữu tình. Em đi công tác, sáng tối gặp khách hàng. Mệt quá :((
Vậy hôm nào anh đi TN chơi đi? Tai đây nhà bạn em mới nhập mấy em được phết anh ạ, dáng cũng tương đối, mà đã hlcb rồi mới hay, hôm nào làm chuyến anh nhé?

trangphuong

Active Member
Sau một ngày anh Cường anhthe98 chỉ bảo kinh nghiệm cho mình cách dậy cún chào, và đây là hình ảnh minh chứng...:D...anh Cường ơi cu Đen đã khá rồi, tất nhiên là cưỡng bức tập anh ạ.