• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VAMPIRE 9 months - Hậu duệ của Biz Clone vs Biz Lil Princess

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Nhân dịp Toàn - chủ nhân của VAMPIRE ghé chơi và mang theo VAMPIRE thăm cha mẹ của em nó nên mình làm vài tấm cập nhật em nó ...cùng Biz Clone và Geisha (chị em), ngoài ra bầy này còn 3 em khác là Diamond chủ nhân là anh Dũng (nick Super Gà) và Biz Amun của Trung (Black Legend Bully) và Út Đẹt (nick Vinh Love Bully)

VAMPIRE có thân hình super pocket còn thấp hơn cả Geisha, điểm stop và khung đầu rất đẹp,anh em nào thích pocket chủ nhân sẽ nhận cho em nó phối giống khi em nó đước 1 tuổi nhé!

Đây là video clip riêng tổng thể em nó

Còn đây là video clip 2 chị em Vampire và Geisha

Thân chào

quá đẹp a à thật sự vẫn rất đam mê dòng giống biz ....................................

jenny_Q

Vietpet sponsor
thật là quá ấn tượng về sản phẩm của biz clone chúc mừng toàn thể anh em đang sở hữu dòng dõi nhà biz

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhân dịp Toàn - chủ nhân của VAMPIRE ghé chơi và mang theo VAMPIRE thăm cha mẹ của em nó nên mình làm vài tấm cập nhật em nó ...cùng Biz Clone và Geisha (chị em), ngoài ra bầy này còn 3 em khác là Diamond chủ nhân là anh Dũng (nick Super Gà) và Biz Amun của Trung (Black Legend Bully) và Út Đẹt (nick Vinh Love Bully)

VAMPIRE có thân hình super pocket còn thấp hơn cả Geisha, điểm stop và khung đầu rất đẹp,anh em nào thích pocket chủ nhân sẽ nhận cho em nó phối giống khi em nó đước 1 tuổi nhé!

Đây là video clip riêng tổng thể em nó

Còn đây là video clip 2 chị em Vampire và Geisha

Thân chào
Đẹp quá anh Chinh ơi, 9 tháng mà nhìn tướng tá ngon lành lắm rồi

hoanghai82

Member
chúc mừng chủ nhân sở hữu được em này!quá ấn tượng,đực mà lùn hơn cái,dịp này bizclone lại làm việc vất vả rồi đây!>:D<>:D<>:D<

lambeckham

Active Member
đẹp quá anh ơi mấy hôm mệt mệt mà nhìn tụi nhóc nhà anh hết mệt rồi heheheehee