• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vĩnh biệt Hulk :(((

dinhbong

mặt phê :)))

chốt quả nháy mắt =))

-------------
Vì nuôi cún lần đồng k có kinh nghiệm nên mình đã mua cún ở chỗ HỒNG MAI. lúc e nó đi 1 phần là tiếc của vì mới nuôi được 2 tuần, 1 phần là thương vì e nó tình cảm lắm =(((

yeuketoan89

Active Member
chia buồn với bạn nhé, sém chút nữa thì mình cũng định mua 1 chú cún alk ở Hồng Mai đó bạn à, mà sao ko hiểu chủ hàng làm thế nào mà cún cứ ở đó thì ko sao mà về nhà thì chết thế nhờ. bọn bán hàng vô lương tâm. chiều nay đi qua ném cho cục gạch vào đầu x-(x-(x-(

Bimm bim

Member
Bạn mua chỗ Sơn Chi đúng không. Chia buồn cả bạn. Lần sau bạn rút kinh nghiệm nhé :(

dinhbong

chia buồn với bạn nhé, sém chút nữa thì mình cũng định mua 1 chú cún alk ở Hồng Mai đó bạn à, mà sao ko hiểu chủ hàng làm thế nào mà cún cứ ở đó thì ko sao mà về nhà thì chết thế nhờ. bọn bán hàng vô lương tâm. chiều nay đi qua ném cho cục gạch vào đầu x-(x-(x-(
chiều có ném thì ném giùm mình 1 viên nhé =))))

yeuketoan89

Active Member
lần trước, trước khi đón e Tôm về, mình cũng ra đó hỏi 1 em alk màu nâu đỏ. giá có 6.5tr
mà xem trên box rao vặt của VP thì toàn tầm 10tr trở lên. nên mình nghi nghi tìm hiểu kĩ về cái bọn ở Hồng Mai mới biết là toàn bán cho bệnh nhưng ở cửa hàng thì k chết mà về nhà mới chết ( cái này vẫn chưa rõ nguyên nhân )
bạn thử ra mắng cho nó 1 trận xem thế nào. chiều ném cho cả chục viên ý chứ 1,2 viên bõ bèn gì :D

Darkstar

Vietpet sponsor
Chia buồn cùng bạn nhé! Mong mọi việc sẽ sớm vơi đi! Lúc đầu giật mình tưởng Hulk của anh Linh =((

bluesky222

Mình cũng mua một con phốc hươu ở Hồng Mai , nó còn bé , mang về được gần 1 tuần thì nó bị bệnh (mà lại còn mùa đông ) , nhưng may sao chăm sóc và cho nó uống thuốc nên khỏe lại & giờ nó nghịch như quỷ :D
P/S : Tiện thể cũng chia buồn với bạn , nhìn hulk nó đáng yêu thế sao chết :(

Tiểu Cát

Member
lần trước, trước khi đón e Tôm về, mình cũng ra đó hỏi 1 em alk màu nâu đỏ. giá có 6.5tr
mà xem trên box rao vặt của VP thì toàn tầm 10tr trở lên. nên mình nghi nghi tìm hiểu kĩ về cái bọn ở Hồng Mai mới biết là toàn bán cho bệnh nhưng ở cửa hàng thì k chết mà về nhà mới chết ( cái này vẫn chưa rõ nguyên nhân )
bạn thử ra mắng cho nó 1 trận xem thế nào. chiều ném cho cả chục viên ý chứ 1,2 viên bõ bèn gì :D
Bạn này hổ báo quá, mình khuyên bạn nên để gạch lại mà xây nhà, mang đến đấy thì ko còn đường về đâu, ở Hồng Mai đã mua thì xác định là hên xui, mang đến chửi nhau thì mình ko chắc bạn còn lành lặn mà ngồi post bài ko =))