• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh dogshow 8 (SG-24.02.2008)

Hôm nay là dogshow đầu tiên của năm mới Mậu Tý, do anh Vũ Phước, nick 151267, chủ nhân Café Yesterday tổ chức cho các bạn yêu chó Sài Gòn. Rất đông vui và nhộn nhịp.

Dưới đây là một số hình ảnh mà Doberman tui ghi lại được, chia sẻ cùng anh chị em

(hình load lên Flickr nên tải về hơi chậm, ACE chịu khó refresh trang vài lần để xem đủ hình nhé :D )

Hình ảnh các thí sinh chó của dogshow8

Ngũ A Ka?

Elvis Presley?

- Chán thiệt hôm nay toàn tụi cún nhỏ không.
Chả thấy anh bạn khủng nào cho mình cùng thi

Cún Vàng của bạn Cocker-Star

Đây là hình ảnh một số fan nhí của dogshow. Nét mặt hồn nhiên, say sưa của các em làm lòng ta thấy thật vui và thanh thản

Còn đây là hình ảnh của các fan người lớn, cũng hào hứng say mê y hệt các fan nhí ở trên

Haihanoi

Member
Chà quá đẹp quá đẹp, máy ảnh của bác chụp sướng thật... em chihuahua lông dài xinh thế! :D

Đây là hình ảnh các cún trong cuộc thi.

Hôm nay có phần thi Agility gồm chạy zigzag qua hàng cột, luồn trong đường ống, về ngồi lên ghế.

Vì quá bỡ ngỡ nên chả có chủ & cún nào thực hiện đúng cả. Hầu hết các performance đều là màn kéo co giữa chủ + cún :D :D :D :D

Cún được giải đặc biệt​

Chú Miniature Schnauzer của anh Phong, chủ shop Hamster đường HVB​

Nữ hoàng Cleo...Mắm​

Tuy nhiên vẫn có một cún duy nhất thực hiện được bài tập, tuy không hoàn hảo lắm nhưng vẫn đi qua hàng cột (với sự vất vả của chủ nhân) rồi chui ống, lên ghế ngồi :D :D và vì thế đương nhiên là được giải đặc biệt rồi :D :D

PQ Cantho

Bac Doberman 207 Kỳ này chụp lên tay quá .
Chú nào không ký được PQ Cantho này đề nghị Lăn dấu chân vậy !!

Cún mập của bạn Danny_Ruby bữa nay được cô Handler xinh đẹp này dắt lên sân khấu dự thi. Và bạn Mập của chúng ta đã vinh quang giành được giải 3

Hoan hô Mập, Danny_Ruby và handler xinh đẹp !!

Bac Doberman 207 Kỳ này chụp lên tay quá .
Chú nào không ký được PQ Cantho này đề nghị Lăn dấu chân vậy !!
Phải cố gắng lắm đó bác PQCầnThơ ạ. Trong nhà thiếu sáng, cố mở AV lớn + ISO1600 mà vẫn nhiều tấm bị blurred ạ.

PQ Cantho

Phải cố gắng lắm đó bác PQCầnThơ ạ. Trong nhà thiếu sáng, cố mở AV lớn + ISO1600 mà vẫn nhiều tấm bị blurred ạ.
Bác nói chính xác Mình có chộp ở Yesterday 1 lần rồi về xem kỷ hình không đẹp ,giỏi lắm là tàm tạm thôi.
Kỳ này có nhiều cún đẹp và người thì trông dể thương quá!!