• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh 6 thành viên bulldog nhà mình đây

doanhcauson

Vietpet sponsor

Nuôi chó giống có chó con trong nhà là niềm hạnh phúc vô bờ :D:D:D
chúc mừng em có bày cún dễ thương
thân chào em - Hẹn gặp tại SG - LONGDALAT
Chào anh Long,
Cám ơn anh đã có lời khen, nhưng mà em thì chỉ muốn giống 1 phần như anh hơn, vì lúc nào trong nhà anh cũng luôn luôn có chó con hihihihi.Thân chào anh. Doanh

doanhcauson

Vietpet sponsor
A. Doanh nhà anh ở đâu vậy? Khi nào e ghé qua thăm mấy e nó được ko anh? Càng xem càng nghiền quá, mời a uống càe luôn a e mình tâm sự về bull
Chào bạn Tony Ho,
Khi nào đến bạn vui lòng đt cho mình trước nha,địa chỉ nhà mình: 378/2A Xô Viết Nghệ Tỉnh , P25, Q.Bình Thạnh. Rất vui được đón tiếp bạn. Thân chào.

hugo1749

Member
Hic hic hic !!!!! hôm trước có hỏi anh về .... mấy em cún con !!! nhưng đều đã có chủ !!!!! buồn quá !!! hôm nay xem lại hình, thấy thích quá... thôi đành xem hình vậy !!!!!

Nhìn bầy cún con nhà anh Doanh trông thích thật, em nào cũng núc na núc ních, xin quá. Mong sau này anh sẽ có nhiều đàn mạnh khoẻ như vậy nữa :)

TheQuang

Member
Đàn Bull nhà bác nếp & tẻ đều quân bình , không bị "nhất bên trọng - nhất bên khinh " há .Chúc mừng bạn Doanh !