• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài ảnh nhờ ae xác định giúp

thanhvu198199

Mình có vài ảnh nhờ ae xác định thuộc dòng bc gì

Trọng lượng 6-7 lạng/ con

dysjn

Member
a muốn bán hay hỏi mà em thấy a đăng nhiều bài giống nhau quá. theo em biết thì loại này gọi là gà pháp hay pháp titan.

thanhvu198199

Mình chỉ muốn biết chính xác,vì nhiều người đến chơi ai cũng thích đàn bồ câu của mình, nhưng khi hỏi đến là giống bc gì ? Mình không biết trả lời như thế nào, thân chào bạn.

Ilovepigeon

Member
Mình chỉ muốn biết chính xác,vì nhiều người đến chơi ai cũng thích đàn bồ câu của mình, nhưng khi hỏi đến là giống bc gì ? Mình không biết trả lời như thế nào, thân chào bạn.
anh ơi theo em biết thì pháp có 2 loại màu trắng và nâu đỏ. Còn pháp của anh màu pho... có thể là chim lai hoặc pháp titan

thanhvu198199

Long_pigeons ơi..! chắt chắn không phải bồ câu thịt đâu vì mình không ăn con đẻ con, không ăn con đẻ trứng

Ilovepigeon

Member
Long_pigeons ơi..! chắt chắn không phải bồ câu thịt đâu vì mình không ăn con đẻ con, không ăn con đẻ trứng
anh ơi đây không phải là anh ăn hay không ăn mà đây là DÒNG CHIM THỊT =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Bồ câu gà pháp. đó bạn, bồ câu gà pháp có mấy màu cơ bản như trắng, xám, bông, và pha trộn giữa chúng do người nuôi ghép lai với nhau.