• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tuyệt vời_1 chú chó thông minh

Vipz.14

Member
Em thấy mấy bạn Border Collie làm được nhiều trò hay lắm. Lần nào đăng lên mấy bài viết, up lên mấy đoạn clip về loài chó thông mình hầu như toàn thấy Border Collie. Em rất hay thấy người ta đưa BC lên làm bạn diễn thể dục nhịp điệu :)) Mới rồi nhà hàng xóm bên cạnh quyết định đón một nhóc Collie về. Đến lúc đem về lại là nhóc đã .. trưởng thành. Có dịp em sẽ chụp ảnh và up clip lên chia sẻ nhé :]

Lap HL

Member
chuc co nhung chu cho that thogn minh va that dep. niem mo uoc cua nhugn nuoi yeu cho..mod thong cam, may e bi hu UNIKEy..

binh.tran1985

wow thật tuyệt nhưng o biết khi nào có những click của người VN được nhiều người quan tâm như vậy8->

vits2be

Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YubA2kCaro8&feature=related
[/YOUTUBE]

Up phụ bạn video clip

dawn

Member
thật là ngưỡng mộ sự huấn luyện của người chủ chú chó, không còn nhận xét gì ngoài hai chữ Tuyệt vời !