• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Triển lãm chuyên đề: Tranh vẽ mèo Batư

Phu Dung

Moderator
Không phải người nuôi mèo nào cũng thích mèo Batư (Persian Cat), có người nhìn thấy mèo Batư bèn phán ngay; "Con này mà là con mèo à? Trông cứ như bị ai đập nguyên cái bàn là vào mặt vậy!". Tuy nhiên ai đã nuôi mèo Batư mới thấy được những điểm hay, tốt của giống mèo danh tiếng này. Chúng ta thử xem mặt mũi chúng dưới nét cọ của các họa sĩ có giống như "Bị đập nguyên cái bàn là vào mặt" không nhé!

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Nhìn mặt các em ý rất ... mèo mà, chẹp chẹp... Xinh tuyệt vậy mà dám bảo là bị đập nguyên cái bàn là vào mặt sao, có mà những người bình luận vớ vẩn khi không hiểu gì mới đáng bị đập nguyên 3 cái bàn là vào mặt thì có!

Tranh vẽ rất tuyệt, cám ơn PHUDUNG.

Bong_Xu99

Member
Ôi cái em mèo xám thứ 5 nhìn giống Mun nhà tớ thế ko biết được, huhuhuhu, nhớ nó quá! Mun nhà tớ bị nhà ngõ trên bắt cóc, đòi không thèm trả còn cãi đấy là mèo đi mua, ức không chịu đc...Mun ơi nhớ Mun quá!