• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Topic giải đáp thắc mắc về chương trình làm thẻ Vietpet

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Bạn thân mến,

Nhằm phục vụ chương trình làm thẻ thành viên Vietpet, BQT xin tạo topic này để thành viên đặt các câu hỏi thường gặp, ban tổ chức sẽ cố gắn trả lời các câu hỏi trong thời gian sớm nhất.

Các bài post sẽ không hiện ra ngay lập tức như thông thường, mà phải chờ MOD duyệt nhằm tránh các câu hỏi lặp lại hoặc làm loãng chủ đề. Xin các bạn đừng lo lắng khi câu hỏi mình không hiện ra ngay tức khắc.

Cảm ơn,
BQT Vietpet.

Các hướng dẫn thêm nói:
Để trở về topic thông báo việc làm thẻ, xin vui lòng bấm vào đây.

Để vào topic gởi thông tin đăng ký làm thẻ Vietpet, xin vui lòng bấm vào đây.

Để vào topic gởi biên lai nộp lệ phí làm thẻ qua ngân hàng, xin vui lòng bấm vào đây.

TunPQ

Member
Kinh gửi: BQT Vietpet!

Mình là một thành viên mới tham gia đăng ký Vietpet, đã có nick chính thức nhưng số lượng bài chưa vượt qua con số 15 bài. Nhưng vẫn rất muốn được ghi tên làm Thẻ Hội Viên Vietpet thì như vậy có được không thưa BQT.
Nếu được mình sẽ gửi đầy đủ thông tin và chuyển khoản phí làm thẻ tới TK của BQT.

Mong nhận được hồi âm sớm của BQT.

Thanks

BUBBA

Super *********
Chào bạn,

Số lượng bài viết càng nhiều, thể hiện thành viên đã có đóng góp kiến thức, chia sẽ kinh nghiệm lâu dài, ổn định cho cộng đồng Vietpet. Tuy nhiên, hoàn toàn không có nghĩa là các thành viên viết ít bài đóng góp cộng đồng ít hơn các thành viên khác.

Vậy xin bạn mạnh dạng đăng ký thẻ Vietpet và tiếp tục cộng tác, đóng góp cộng đồng ngày càng nhiều hơn.

Thân,
Bubba.

Các hướng dẫn thêm nói:
Để trở về topic thông báo việc làm thẻ, xin vui lòng bấm vào đây.

Để vào topic gởi thông tin đăng ký làm thẻ Vietpet, xin vui lòng bấm vào đây.

Để vào topic gởi biên lai nộp lệ phí làm thẻ qua ngân hàng, xin vui lòng bấm vào đây.

BUBBA

Super *********
Mình chuyển khoản = ATM hình như là không ghi được nội dung . như thế thì BQT có biết được không.
Bạn vui lòng gởi biên lai chuyển tiền lệ phí tại topic thu nhận biên lai. Nhớ ghi rỏ tên và nick của người đăng ký làm thẻ, BTC sẽ kiểm tra và phản hồi.

Chào SMOD BUBBA theo ý của Tôi xem có được không ? việc làm thẻ thành viên là điều mong muốn của AE lâu rồi nhưng tôi thấy hơi khó ở việc sau :
1: phải ra ngân hàng chuyển khoản một việc không phải ai cũng biết làm
2: phải biết scan hình để làm thẻ khi nộp lệ phí
+Theo tôi riêng khu vực TPHCM nên chọn một người làm công việc PHỤ là lập danh sách và thu tiền lệ phí + hình làm thẻ tập trung rồi giao lại cho BUBBA NHÂN sau khi có thẻ thì chuyển lại cho người thu phí đó giao lại cho AE như vậy sẽ tiện hơn và tránh nhầm lẫn
+Việc người thu lệ phí đó sẽ chịu trách nhiệm với thành viên đăng kí về việc thất thoát ............
vài ý kiến nhỏ . Thân chào

BUBBA

Super *********
Chào SMOD BUBBA theo ý của Tôi xem có được không ? việc làm thẻ thành viên là điều mong muốn của AE lâu rồi nhưng tôi thấy hơi khó ở việc sau :
1: phải ra ngân hàng chuyển khoản một việc không phải ai cũng biết làm
2: phải biết scan hình để làm thẻ khi nộp lệ phí
+Theo tôi riêng khu vực TPHCM nên chọn một người làm công việc PHỤ là lập danh sách và thu tiền lệ phí + hình làm thẻ tập trung rồi giao lại cho BUBBA NHÂN sau khi có thẻ thì chuyển lại cho người thu phí đó giao lại cho AE như vậy sẽ tiện hơn và tránh nhầm lẫn
+Việc người thu lệ phí đó sẽ chịu trách nhiệm với thành viên đăng kí về việc thất thoát ............
vài ý kiến nhỏ . Thân chào
Chào bạn,
Cám ơn đề xuất của anh, tuy nhiên do điều kiện hạn chế, VIetpet hiện chưa có nhân viên chuyên trách để đảm nhiệm các việc này.

Để thuận tiện, bạn có thể nộp lệ phí làm thẻ theo nhóm. Bạn chọn một người đại diện cho nhóm của bạn, mọi người trong nhóm sẽ đóng lệ phí cho người này, và chuyển khoản cho Vietpet. Người được bạn đề cử sẽ chịu trách nhiệm với mọi người trong nhóm bạn để thực hiện công việc nay. Nhớ ghi rỏ tên và nick các bạn đã nộp lệ phí khi gởi biên lai chuyển tiền cho ban tổ chức.

Bạn có thể chụp hình biên lai chuyển tiền (thay vì scan) và gởi như bình thường bạn vẫn gởi hình cún cưng.

Cám ơn bạn.
Bubba.

BUBBA

Super *********
MÌnh muốn hỏi : hôm truớc trong buổi offline của các chú cún, mình có đóng tiền và lấy thẻ cho bé ChiLan95, đuợc một bạn đưa cho một thẻ và yêu cầu về tự cho ảnh và điền thông tin,

Cho mình hỏi : vậy Chilan95 có phải đăng ký lại hay không ?Hay thẻ cũ vẫn dùng đuợc ????????

XIn cảm ơn
Chào bạn,
Thẻ bạn đề cập dùng để ra vào sân chơi offline Hà Nội, không thể dùng tham gia các chưong trình khác của Vietpet. Ban tổ chức chương trình sẽ tiến hành làm thẻ GHI TÊN CÙNG VIETPET cho các bạn dựa trên thông tin đăng ký ở CLB offline Hà Nội để các bạn có điều kiện tham gia các chương trình ưu đãi Vietpet.

Trân trọng,
Bubba.

BUBBA

Super *********
Ơ thế cho em hỏi. Chỉ làm thẻ GHI TÊN CÙNG VIETPET thì có đc vào sân off không ạ. Mà nếu đã có thẻ ở Vietpet HN rồi thì sẽ đc làm thẻ GHI TÊN CÙNG VIETPET miền phí đúng không ạ. Nhưng lúc làm thẻ Vietpet HN em thấy nói là đóng 100N cơ mà ạ, trong khi thẻ mới đóng có 50N thôi. Mà thẻ off ở HN đó là phí hoạt động cơ mà, như thuê sân, mua nước...còn ở thẻ GHI TÊN CÙNG VIETPET là để làm gì ạ, phí làm thẻ là sao ạ, là chi phí để làm ra cái thẻ đó ạ. Tóm lại là em chẳng hiểu gì. Mod giải thích em với để em còn biết đường mà tham gia với chứ.
Chào bạn, thẻ GHI TÊN CÙNG VIETPET dùng để xác nhận bạn là thành viên Vietpet thân thuộc, được đặc quyền tất cả các ưu đãi dành cho thành viên thân thuộc VIetpet, trong đó có cả việc sinh hoạt tại các câu lạc bộ offline, tất nhiên, khi sinh hoạt tại các clb này, bạn phải đóng góp, chia sẽ tiền trà nước và các chi phí chung khác cho ban chủ nhiệm offline.

Mời bạn xem chi tiết chi phí thẻ Vietpet được tính toán ở link dưới đây: http://forum.vietpet.com/showpost.php?p=81043&postcount=18

Chúc bạn vui và hứng thú tham gia chương trình này để được nhận các ưu đãi đành cho thành viên.

Thân.
Bubba.