• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tona Nhà Em Nhờ Anh Chị đánh Giá Giúp

thuongvu

Member
Hôm nay chủ nhật mình rảnh gởi hình tona nhà mình lên nhờ các anh chị nhận xét giúp. Tona nhà mình giới tính cái, 10 tháng tuổi, cân nặng 30 kg.

thuongvu

Member
Mình cám ơn bạn, bạn thấy thế nào về chú chó của mình, hình chụp lúc 8 tháng tuổi.

fighter

Member
đẹp giai đáng iêu, hi hi. hình chụp lúc 8 tháng à, h 10 tháng rồi chắc fổng fao lắm hả^^. chúc mau lớn ngày càng đẹp jai nhé:))

thuongvu

Member
Hiện tại em gái nhà em đang thay lông nhìn xơ xác quá nên em không có chụp, chờ đúng em gái ra lông hoàn chỉnh sẽ chụp gởi lên

Chó cái mà đầu thủ thế thì tuyệt quá rồi bác ạ:) Cho xem cái thân em nó đi bác ơi :)) Nguồn gốc quí tộc hả bác :D

hahabibi

Member
Chụp đại nhiều nhiều mới coi được pác ơi.chứ chụp chân dung thế này thì chã coi đươc gì đâu

MinhVL

Member
Cái mà tướng đực thì không phải nhiều! nhưng đực là đực, cái là cái... mặt nhìn rất nhanh nhẹn và thông minh, theo quan điểm chân thành của em! đôi điều góp ý và nhận xét!

vietna

Member
Hôm nay chủ nhật mình rảnh gởi hình tona nhà mình lên nhờ các anh chị nhận xét giúp. Tona nhà mình giới tính cái, 10 tháng tuổi, cân nặng 30 kg.
Bạn gửi thêm vài kiểu anh nữa đi chứ thế này rất khó đánh giá.

thuongvu

Member
Nguồn gốc thì em mua tại Tiền Giang, cũng tương đối thôi chứ không phải quí tộc...

thuongvu

Member
Mình có chụp thêm hình nhưng chủ đề chó GSD của Thượng Vũ đó xin mời các ACE xem giúp cám ơn

thuongvu

Member
Xin chào bạn

Bạn muốn xem hình các em GSD của mình, bạn vào GSD nhà Thượng Vũ nhé, và bạn cho dùm mình nhận xét nhé. Cám ơn bạn nhiều.