• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TOM vs SAM

love_cooker

Đây là 2 em mèo nhà mình. Giới thiệu qua một chút::)]
*TOM - em mèo đen trắng, là boy nên rất nghịch và hiếu động!^:)^
*SAM - em mèo trắng, là girl nên rất hiền và ngoan cực ý!:love struck:
Mình ko có hình của 2 đứa, nhưng các bạn có thể "chiêm ngưỡng" dung nhan của chúng nó trên youtube: (HiHi:D lăng xê 1 tí)
Mong được làm quen với mọi người để cùng chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc mèo>:D<:love
:( Còn đây là em mèo cũ nhà mình, bỏ nhà đi từ tết,trong cái đợt mà HÀ NỘI Rét đậm nhất bây h cũng mấy tháng rồi ko thấy quay về nữa.Không biết là alive hay die rồi:praying:. Tiện post luôn ảnh em ý, thực ra ảnh này đã post ở diễn đàn cũ rồi.

Cocker đừng đưa link sống lên diễn đàn nhé.

love_cooker

Đây là 2 em mèo nhà mình. Giới thiệu qua một chút::)]
*TOM - em mèo đen trắng, là boy nên rất nghịch và hiếu động!^:)^
*SAM - em mèo trắng, là girl nên rất hiền và ngoan cực ý!:love struck:
Mình ko có hình của 2 đứa, nhưng các bạn có thể "chiêm ngưỡng" dung nhan của chúng nó trên youtube: (HiHi:D lăng xê 1 tí)
Mong được làm quen với mọi người để cùng chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc mèo>:D<:love
:( Còn đây là em mèo cũ nhà mình, bỏ nhà đi từ tết,trong cái đợt mà HÀ NỘI Rét đậm nhất bây h cũng mấy tháng rồi ko thấy quay về nữa:((.Không biết là alive hay die rồi:praying:. Tiện post luôn ảnh em ý, thực ra ảnh này đã post ở diễn đàn cũ rồi
Mà chả hiểu chụp ảnh kiểu gì nữa con mèo mắt 2 màu mà nhìn cứ như cùng màu ý

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Trời đất bạn ơi, em mèo đáng yêu quá vậy mà lại bỏ đi sao, thật tội nghiệp em. Em đi đến mấy tháng rồi cơ à, dù mong manh nhưng những chú mèo của chúng ta rất thông minh bạn ạ, Neko mong phép màu kì diệu xảy ra, để bạn và em có thể đoàn tụ hạnh phúc!

Còn 2 em mi nhỏ của bạn, chúng rất xinh, nhìn muốn cắn một miếng quá, nhất là em mèo xinh gái ý, nhìn mặt ngố mà hiền quá đi........chẹp chẹp.