• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Titty về nhà mới được 3 ngày

nqd123

Member
Hôm nay Titty về nhà mới được 3 ngày. Xin gửi tới các anh chị em vài hình ảnh của Titty - HOF0001, xuất xứ từ trại của Công ty Hùng Vương.

Cuối cùng, tôi xin cảm ơn Giám đốc Hoa, anh Hùng (hunghanoi) và toàn thể anh chị em công ty Hùng Vương!
Hy vọng Titty sẽ phát triển tốt với sự chăm sóc của gia đình!

Chúc mừng đ/c Quang,Titty nhìn rất đẹp,đ/c Quang cố gắng chăm cho Titty để nó đc bằng anh bằng em nha.Thân

yeulab

Member
chúc mừng bác nhé,TYTY đẹp quá,chó đẹp nhưng chăm sóc cũng rất quan trọng đấy bác ạ

nqd123

Member
Cảm ơn anh Hùng, cảm ơn bạn yeulab! Quang sẽ cố gắng chăm sóc Titty cho tốt, sẽ cập nhật quá trình phát triển của cún yêu để các bạn góp ý.

gần nhà mình cũng có một con giống t chan vậy...má có điều long dài hơn nhiều......không biết có cùng giống không...hay lá có một loại GSD long dài...........??

nqd123

Member
Titty nhà mình lông bình thường, không phải loại lông dài. Bố mẹ của nó là Quantum và Paris do anh Hunghanoi nhập về, hiện đang nuôi tại Trại chó của Công ty Hùng Vương. Titty là một trong những sản phẩm đầu tiên của Quantum và Paris.

JONHTB

Em này đẹp thật chúc mừng bạn.
Em này được mấy tháng rồi bạn?

tintin1001

nhìn đẹp quá, chúc mừng bạn.Bạn mua em này bao nhiêu thế?em đc mấy tháng rồi?

nqd123

Member
Cảm ơn bạn JONHTB và bạn Tintin 1001 về lời khen cho Titty. Titty được hơn 4 tháng rồi bạn ạ. Mình bắt bên trại của bác Nguyễn Quang Hoa -Công ty Hùng Vương, số điện thoại của bác ấy là: 0913321522. bạn có thể liên lạc trực tiếp với bác ấy nhé!

maianhbao

Member
Chúc mừng. Chúc mừng. Em Titty này đẹp thật. Mầu mảng, chân tay, nhất là quả đuôi không thể chê vào đâu được. em nó mới hơn 4 tháng mà trông hoành tráng thế. Anh ơi cho em hỏi em này là cái hay đực vậy. Em nhìn không rõ lắm.

nqd123

Member
Cảm ơn bạn Maianhbao! Titty là con cái trong đàn đầu tiên của Quantum và Paris thuộc trại chó của Công ty Hùng Vương do bác Nguyễn Quang Hoa là Giám đốc. Mình cũng biết bạn đang sở hữu một con cũng rất đẹp. Hy vọng những con chó chúng ta yêu thương đều phát triển tốt! Thân chào!

Hoan2008

Member
Đẹp. Chúc mừng anh Quang nhé. Không ngờ mới ngày nào, giờ em nó đã thế này rồi. Hôm em sang thăm, em nó còn nhỏ, lúc về nó chạy theo quấn chân em cảm động lắm. Nếu lúc đó em "ôm" thì giờ bác Quang cứ là chỉ còn cách nhìn thôi, nên cảm ơn em đe, hôm nào khao đe. Titty 12 vú đấy.
Chúc Titty ngày một lớn một khoẻ và trở thành bà mẹ tốt. Cung hỉ cung hỉ.

nqd123

Member
Cảm ơn Hoan2008 mà! Mình cũng thích nhất cái tính quấn chủ của Titty đó! Hẹn gặp!

T.T.B

Member
Chúc mừng bạn đã sở hữu 1 chú GSD thuần chủng. Chúc TITTY hay ăn chóng lớn.