• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin Vui

vutran

Member
Chỉ còn máy ngày nữa thôi là em rott nhà mình lại cho ra đời một đàn con nữa. chắc lần này sẽ rất nhiều con vì bụng trông rất to. lứa trước nhìn bụng nhỏ hơn nhiều mà cung sinh được 8 bé. Hy vọng lần này cũng dễ dàng như lần trước để có đàn rott xinh khoe với mọi người. mình sẽ gửi ảnh chia vui với mọi người sau.

cung hỷ cung hỷ , mong cho me tròn con vuông để diễn đàn có thêm mấy bé xinh xinh

LION_2009

Active Member
Chỉ còn máy ngày nữa thôi là em rott nhà mình lại cho ra đời một đàn con nữa. chắc lần này sẽ rất nhiều con vì bụng trông rất to. lứa trước nhìn bụng nhỏ hơn nhiều mà cung sinh được 8 bé. Hy vọng lần này cũng dễ dàng như lần trước để có đàn rott xinh khoe với mọi người. mình sẽ gửi ảnh chia vui với mọi người sau.
Chào bạn,
Nhà mình cũng ở HP bạn có thể cho mình số ĐT hoặc địa chỉ nhà mình đến nhà xem rot của bạn được không . Nếu không tiện nhắn tin cho mình cũnh được .
Cảm ơn bạn !

luv_rott

Member
e cũng đang có 1 bé rott cái tầm 2 tuổi rồi. hôm mùng 1 tết vừa rồi cho đi nhảy giống mà hnay vẫn chưa thấy bụng biếc cả chả biết có đậu nữa :( các bác nuôi rott cái mà đẻ rồi cho e ít kinh nghiệm đc k

vutran

Member
bạn mới cho nhảy giống được gần 1 tháng thì bụng của nó vẫn bình thường khó phát hiện ra lắm. bạn hãy cho nó nằm ngửa ra xem vú của nó có phát triển không? nhìn vú hơi phát triển và có màu hồng và ở giữa bụng hơi to ra 1 chút là co bầu rồi. nếu chó của bạn gầy thì khi nó nằm bạn có thể sờ thấy tử cung của nó. chúc bạn có bầy chó xinh.dt của mình là 0983030378 có gì thì thông tin nha.

luv_rott

Member
e thấy bầu vú của nó có vẻ xệ xuống 1 chút và mầu thì sáng ra nhưng chả thấy bụng đâu. mà dạo này nó dữ lắm bác ạ .

xuandu74

Member
e cũng đang có 1 bé rott cái tầm 2 tuổi rồi. hôm mùng 1 tết vừa rồi cho đi nhảy giống mà hnay vẫn chưa thấy bụng biếc cả chả biết có đậu nữa :( các bác nuôi rott cái mà đẻ rồi cho e ít kinh nghiệm đc k
Rott cái của em salơ được bao nhiêu ngày thì em cho phối vậy, phối mấy lần

luv_rott

Member
con này của em thấy mấy anh bảo đợt này nó bị kinh trắng nên k thấy ra máu ( j ) cả nên e thấy nó chịu đực là cho nhảy luôn. lần đầu là hôm 29 tết và lần 2 là hôm mùng 1 tết anh ah.

vutran

Member
nó tự nhảy được là khả năng có chửa rất cao. nếu triệu chứng như vậy thì chắc là chửa rồi chờ thêm 15 ngày nữa thì bụng sẽ to hơn nhìn thấy ngay. chúc có đàn cún đẹp.