• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin buồn

tien_xu

Member
Em Cocker nhà em bị viêm phổi vừa mất lúc 7h30, em buồn quá anh chi ơi,nhớ mãi lần cuối được bế em nó HuHuHu:(:)(:)(:)(:)((

chia buồn cùng bạn, cái cảm giác lúc mất đi 1 người bạn thân yêu thật là .............. Huhhuhuhu. Chắc bạn đang khóc hả, cố gắng vượt qua nỗi buồn nhà. Em ý cũng rất yêu bạn

Hic hic buồn quá , nuôi cún lúc nào cũng sợ phải đến ngày chia tay , cố gắng lên bạn nhé !

Ti Bui

Member
Chia sẻ nỗi buồn này, sẽ rất buồn đấy, nó gặm nhắm ta theo năm tháng, cố lên nhé !

Diệp Mi

Member
Mình thành thật chia buồn cùng bạn. Mình cũng đã từng trải qua chuyện như vậy nhưng khác là chú cún của mình bị xe đụng phải, nên mình rất hiểu cảm xúc khi phải chia xa 1 người bạn trung thành. Cố gắng lên bạn nhé.

K biết nói gì, chỉ mong bạn hãy vượt qua, giai đoạn này thật khó khăn, cảm giác mất mát lớn...dẫu sao coker cũng ra đi trong vòng tay bạn, người đã hết lòng yêu thương e nó,...
Cố lên nhé tien_xu !!!
Buồn !

chia buồn cùng bạn!!!

Mình cũng đã mất một em và cũng biết cảm giác của bạn:worried::worried::worried:,thật đau lòng:(:(:(:(:( khi phải chia tay những người bạn trung thanh mà mình luôn yêu quý:(:)(:)(:)(:)(:)(:):):):):):)worried::worried::worried:

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Xin chân thành chia buồn cùng bạn, cố gắng để vượt qua nỗi buồn này nhé..