• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thuốc tắm chí rận

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Anh bigflowerhorn ơi, hôm bữa anh giới thiệu em thuốc vigrin trừ chí mua ở đâu vậy anh ? Em không biết chỗ mua , thank thân!

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Em ra tiệm thuốc tây nói mua thuốc tắm chí về pha vô nước cho chim tắm là xong.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
anh bf ơi nhưng thuốc tắm trí là thuốc gội đầu mình dùng phải ko ?em mua rồi nhưng mà do bà bán thuốc nói thuốc này ko uống được mà bc lúc tắm thì hay uống nước nên ko dám cho nó tắm...giúp em với thank

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Nếu sợ thì pha nước muối cho chúng tắm đi em :)!

Chưa dùng mà đã mất niềm tin thì làm sao khỏi được :thingking:? Đã mua rồi thì sử dụng đi, xem có con nào chết không ;) ? Cái bà bán thuốc cho em không biết có bao giờ sử dụng chưa nữa ;) :p !

anh bf ơi nhưng thuốc tắm trí là thuốc gội đầu mình dùng phải ko ?em mua rồi nhưng mà do bà bán thuốc nói thuốc này ko uống được mà bc lúc tắm thì hay uống nước nên ko dám cho nó tắm...giúp em với thank