• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

The Bully Convention 2009 (2/5/2009)

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

Xin thông báo với các Fan yêu thích dòng chó này một sự kiện không nên bỏ qua, là dogshow Bully sẽ diễn ra vào 02/05/2009 tại Pattaya-Thailand. Đây là lần tổ chức rất lớn với sự hổ trợ của ABKC (American Bully kennel Club). Trong sự kiện này rất nhiều chó thuộc hàng đỉnh tại Mỹ cũng được đem sang tham dự. Hãy cố gắng sắp xếp đê đi du lịch một chuyến và tận hưởng đam mê các bạn nhé.

Một số hình ảnh nơi tổ chức Dogshow:
* Bên ngoài:

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chương trình Dogshow:

ABKC CLASS
* NOVICE PUPPY 4-8 MONTHS OLD
* PUPPY 8-12 MONTHS OLD
* JUNIORS 1-2 YEARS OLD
* ADULTS 2-3 YEARS OLD
* SENIORS 3 YEARS UP

Best male 1

Best female 1

Best Local born in show Male 1

Best Local Born in Show Female 1

Các giải khác:
FUN SHOW
EXTREME CLASS
POCKET CLASS
FATHER AND KID
PEOPLE CHOICE AWARD
BREEDER OF THE YEAR

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
PACO - Một con đỉnh tại Mỹ đã tạo nên một dòng riêng (PACO LINE), giá trị con này rất lớn (để giao phối với Paco bạn phải có 10.000US trong túi đấy) cũng có mặt:

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Fan hâm mộ ở Mỹ cũng đến tham dự:

Một số đồ lưu niệm: (áo, DVD, Vitamin, tạp chí,...)

Dự định sau Dogshow:

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
nhìn mấy chú bull này quá đẹp,lực lưỡng,oai vệ...1 sân chơi tầm cỡ,k biết khi nào VN mình mới đăng cai được 1 sân chơi giành cho chó chuyên nghiệp...hichic
- Lùi một bước biển rộng trời cao.

- Vẫn mãi chờ em.....! 090.8888.628

LION_2009

Active Member
The Bully Convention 2/5/2009 ( Thailan )

Hình ảnh dog show The bully convention 2/5/2009 ( THAILAN )

*piru*

Member
ôi đẹp quá :) thế mà em không biết chứ hôm đó cũng ở bên Thái Lan :D oài tiếc quá đi, nhìn hoành tráng quá :(

Anh Sơn Thân Mến! Từ Hôm Em Lên Xem Chó Anh Về, Em Thấy Trong Lòng Khó Chịu Quá Máu đam Mê Nổi Loạn Nửa Rồi. Nhưng Không đủ Tiền Anh Sơn ơi
Dẫu Sao Cũng Thành Thật Cám ơn Anh đã Cho Em Mở Rộng Tầm Nhìn .chúc Anh Càng Ngày Càng Phát Triển Trên Bước đường Anh đã Chọn
Nếu Có Gì đt Cho Em Hùng Quận 07 09.38.92.92.98 Thân Chào.