• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thần may mắn của mình EB Lucky

Davidkhoa

Member
Sau những ngày tháng chờ đợi, cuối cùng mình đạ rướt được 1 em vừa ý về nhà, bé này tên Lucky, hy vọng cún nhà ta đem lại may mắn và niềm vui cho mình, hôm nay nó vừa tròn 2 thang tuổi, mời các bác chiêm ngưỡng. Nó cứ loay hoay hoài, chụp muốn hết bộ nhớ máy ảnh lự đươc có vài tấm.

cún này bạn mua bên anh doanh ?? ban mua bao nhiêu vậy? cho mình biết giá và ở đâu được không ..!!:):)

trung2t3c

Active Member
cẩn thận khi dắt chó đi vệ sinh nhé Khoa ơi, rút kinh nghiệm lần trước nhé................ chúc bé của Khoa mau lớn :D

titustien

chó đẹp quá
2 tháng tuổi rồi bạn nên quan tâm đến chích người và sổ thuốc cho bé nhé

Davidkhoa

Member
Cám ơn mọi người đã ủng hộ, em nó đã được chích ngừa rồi, giờ đâu có dám dắt ra đường đâu, chỉ mỗi sáng lúc mặt trời lên dẫn nó ra tắm nắng tí thôi lúc đó phải huy động ba và đứa em cằm theo cây để hộ tống nó ra tắm nắng, hihih.

Royal

Nhìn con bull bạn thèm quá ... nhớ lại con bull hùi trước của mình chúc bé bull bạn ăn mau chóng lớn ^__^

hangzin

Dịch giả Vietpet
Nhìn bé bull nhà bạn yêu quá, nhất là cái ảnh cuối cùng ấy, dáng nằm ngộ nghĩnh :D Chúc bé nhà bạn luôn khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn và ngoan ngoãn, vâng lời chủ nhé. Chăm sóc nó tốt nhé bạn!
Chắc chắn nó sẽ mang niềm vui và may mắn cho gia đình bạn đấy ;)

uyenisme

Member
ủa? cái người dẫn bull ra chơi mà bị bọn bắt chó cướp cạn là Khoa hả? Lần này nhớ cẩn thận nghen.