• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thả chim ở Vietpet Festival 2009

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Màn thả chim đưa thư ngoạn mục chỉ đạo chính là HOANGHUNG_HP, những cánh chim biểu tượng của hoà bình, vươn lên bay cao bay xa của Vietpet được chính các vị Đại biểu, khách mời thao tác cất cánh.

Rất cám on HOANGHUNG_HP, thay mặt anh chị em các căn cứ Chim Bồ câu đưa thư đã tham gia góp phần thành công tốt đẹp của Festival 2009.

Xin HOANGHUNG_HP cho biết : ngoài con chim bị chó cắn ra, các con khác có bay về nhà đủ không ?

Photo by phonghL

Photo by ldhanoi.

Màn thả chim đưa thư ngoạn mục chỉ đạo chính là HOANGHUNG_HP, những cánh chim biểu tượng của hoà bình, vươn lên bay cao bay xa của Vietpet được chính các vị Đại biểu, khách mời thao tác cất cánh.

Rất cám on HOANGHUNG_HP, thay mặt anh chị em các căn cứ Chim Bồ câu đưa thư đã tham gia góp phần thành công tốt đẹp của Festival 2009.

Xin HOANGHUNG_HP cho biết : ngoài con chim bị chó cắn ra, các con khác có bay về nhà đủ không ?

Photo by phonghL

Photo by ldhanoi.
Hình bị sao rồi bác? có cả chim bị chó cắn nữa hả bác? đi thả chim sao mà để chim bị chó cắn tội nghiệp quá :((

PIGEON_HN

Member
Hình bị sao rồi bác? có cả chim bị chó cắn nữa hả bác? đi thả chim sao mà để chim bị chó cắn tội nghiệp quá :((
ko những có cả chim bị chó cắn mà có cả chim bị người bắt mất nữa, chắc các bác hôm đó mải ngắm mấy em cún mà ko để ý có 1 ông cũng đứng xem như bao nhiêu người nhưng tay thì xách 1 đôi chim bồ câu tuyển, đã bị bó chặt trong cái khăn mùi xoa ko sao mà cựa ngậy được. Mong sao cái ông bắt chim này chăm sóc chúng chứ mà cho vào nồi hầm thì tội nghiệp quá..........nhưng mà chắc cũng ngon lắm vì chim đua toàn thịt nạc chứ ko béo như chim taaaaa, ta, ta...........:nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting: