• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thư cảm ơn

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Xin chào quý anh chị,

Chúng tôi vừa kiểm tra tài khỏan quỹ họat động Vietpet, xác nhận có 900,000 VND được chuyển vào nhưng không có nội dung và tên người chuyển tiền..

Nhờ nghiệp vụ Ngân hàng giúp đỡ, xác định số tiền được chuyển từ tài khỏan ở Đà Nẵng.

Tiếp tục tìm thông tin về số tiền trên, mới hay là do anh em Quảng Nam - Đà Nẵng âm thầm đóng góp vào quỹ hoạt động Vietpet.

Xin được chân thành cảm ơn các anh chị Quảng Nam - Đà Nẵng. Mặc dù số thành viên VP ở QNĐN chưa đông như Hà Nội, Sài Gòn, việc đóng góp của các anh chị thể hiện tấm lòng thân ái với phong trào, với Vietpet.

Xin cảm ơn thêm một lần nữa, và chúc phong trào Vietpet QNĐN ngày một phát triển .

BQT Vietpet thành thật xin lỗi vì không thường xuyên kiểm tra tài khỏan, chậm trễ thông báo và gửi lời cảm ơn đến anh chị em đã nhiệt tình ủng hộ Vietpet .

Trân trọng cám ơn,
BQT Vietpet.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các anh chị ở Đà Nẵng!!!

Chúc Viet Pet ngày càng phát triển tốt đẹp, để không có chú chó mèo, chim thú nào bị khổ, bị đói, bị bắt nạt nữa...

ldhanoi

Member
Thật đáng trân trọng tấm lòng của các thành viên VP tại Quảng Nam - Đà Nẵng, thật tốt khi cuộc sống có những tấm lòng, những việc làm như của các bạn.
Thân ái!
Hoàng Trung.

Ka_sea

Member
Để mái nhà chung VP của mọi người vững mạnh và phát triển rất cần những tấm lòng vàng như thế. Rất trân trọng và cám ơn rất nhiều

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
BQT vừa nhận được sự ủng hộ quỹ hoạt động Vietpet của một mạnh thường quân giấu tên từ Đan Mạch số tiền ủng hộ là 200$ và 100E. Dù ở xa quê hương nhưng anh vẫn thường xuyên theo dõi, đóng góp bài viết, động viên tinh thần, ủng hộ vật chất để Vietpet ngày càng phát triển hơn, kết nối yêu thương được nhiều hơn. Xin chân thành cảm ơn, chúc anh sức khõe, và tiếp tục tham gia, chia sẽ cùng Vietpet.

amifidele

Member
Sau một ngày bị choáng phải nhập viện (*) nên không vào Vietpet được hôm nay mình xin tham gia ý kiến, ý cò một chút:

Người ta ở tận bên Đan Mạch xa xôi còn biết nghĩ đến mình (Vietpet) mà góp nhóp chút tiền ủng hộ cho mình ...chơi (mình chơi thì mình vui chớ ai vui phải không các bác?), vậy sao mình còn hà tiện quá vậy? Hà tiện cả lời cảm ơn!

Và "mặt bằng" ảo là không có chi phí sao? Ngoài đời các bác thuê vài mét vuông mặt bằng để vui chơi năm này qua năm khác thử xem? Chắc là tốn tiền không ít nhỉ? Nhất là "mặt bằng để kinh doanh"!

(*): lý do bị choáng: có một topic mình vừa hăm hở mở ra mong giúp ích cho xã hội thì đã bị quăng vào kho đồ cũ.

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Xin cám ơn và thân tặng -những tấm lòng vì cộng đồng.

Hoa Protea , một lòai hoa biểu tượng của Nam Phi.

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
BQT Vietpet xin trân trọng cảm ơn tấm lòng vàng của các anh chị em đã đóng góp quỹ hoạt động Vietpet nhằm động viên BQT, chung tay góp sức xây dựng Vietpet ngày càng phong phú, bổ ích hơn.

Xin được tri ân các anh chị dưới đây đã có tấm lòng với cộng đồng Vietpet:

- Anh Cooky Sài Gòn (HCMC) : 500 ngàn.
- Chị Lan Cảng (Hải Phòng): 500 ngàn.
- Anh Chương GSD (HCMC): 200 ngàn.

Xin trân trọng cảm ơn.
TM BQT VIetpet.