• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Tin Off Club H-A-S (Sài Gòn) Cuối Năm !!!!!!!

thanhhien89

Chủ Nhật tuần này ngày 30/1/2010 nếu anh chị em nào rảnh rỗi thì dắt các em cún nhà mình lên Phú Mỹ Hưng chơi nhé. Địa điểm cho các em là bãi cỏ gần cầu Ánh Sao. Đây là 1 địa điểm cực kỳ lý tưởng cho các em nô đùa: rộng rãi ko phải bàn, sạch sẽ, đồng cỏ và đồi cỏ xanh ươm, và đặc biệt là các chú bảo vệ rất thích cún và ko bao giờ cằn nhằn hoặc đuổi :p.....còn lại thì rất an ninh, các bạn có thể yên tâm khi cho các bé chơi ở đây.

*LỊCH TRÌNH:
Đúng 8h ngày Chủ Nhật mọi người sẽ hẹn nhau tại Paragon Phú MỸ Hưng, sau khi đông đủ sẽ gửi xe ở gần đó. Sau đó sẽ dẫn các em đi bộ 1 lúc (khoảng 400-500m thôi) là đến diểm tập kích. ===> các bạn nào tham gia thì cố gắng đúng giờ nhé :)

Các em chơi đùa ở đây đến tầm trưa 10h30-11h là vừa. Như vậy là đủ cho các bé (và đặc biệt là chủ) mệt lã rồi :D

Cần mang theo: 1 chai nước suối cỡ 500ml cho các bố mẹ nuôi và......cỡ 1 đến 2 chai 1lit cho các em cún >"< (bọn nó chơi mệt uống nước nhiều khủng khiếp).....các bố mẹ có thể đem theo snack để nhâm nhi 1 chút. Và đặc biệt là đem theo báo và bao ni-lông để thu dọn các "chiến lợi phẩm" của cún nhà mình (nếu có) ===> giữ gìn vệ sinh chung ấy mà ^^.

Nếu anh chị em nào tham gia thì "đặt gạch" và cho mình xin số đt để dễ dàng liên lạc nhé :)
Số đt của mình là 01212. 911. 200, mình tên là Hiền. Các bạn lưu vào để có gì dễ liên lạc nhé ^^
Các bạn nào đi vui lòng nt cho mình và cho mình biết tên để liên lạc lúc đấy nhé.
Cuối năm mọi người hội họp tý cho vui cũng như cho các em đc tự do chạy nhảy. Đây là 1 địa điểm cực kỳ lý tưởng, chắc chắn các bạn và các bé sẽ có 1 ngày vui. :)
Mong mọi người tham gia nhiệt tình.
Cuối bài xin chúc mọi người và các em sức khoe và 1 năm mới nhiều niềm vui. Thân :)

Cuố cùng là hình ảnh các bé off hồi chủ nhật tuần trước cho mọi người tham khảo ^^