• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo Hà Nội chiều Chủ Nhật 15.06.2008

Status
Không mở trả lời sau này.

l0ve_d0g

Member
Hik ngày mai nếu có anh nào nhà mà ở thanh xuân đi off thì đèo em với :(.Đi xe đạp từ nhà em lên tới đó thì chắc em chết mất :((.Nếu có anh nào ngày mai đi off nhà ở thanh xuân còn chỗ dư thì đèo em đi với :D.Em cám ơn nhiều nhiều.Bạn connhangheo ơi viết tiếng việt có dấu đi nhé.Đừng dùng ngôn ngữ @

ngay` mai ai ra don' em ko ???????????????????????????em mang theo tho^Ng diep cua? hoi cho ha` no^j. va` tie^n` ung? ho quy~ cua chi thuy' day!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!em iu ca cho' la^N~ meo`
em muo^n' dang ki' la^y' 1 mon do^` choi cho thang` nung!!!!!!!!!!! nung la meo` cua nguoi` iu e !!!!!!!!!!!!!1danh` cho em 1 suat nha
Để dịch đc hai bài viết của bạn,mình phải dùng mất nửa lọ VIROTO

HÃY CHUNG TAY GIỮ GÌN NÉT VĂN HOÁ CỦA FORUM.VIETPET.COM.

không sử dụng ngôn ngữ @ khi viết bài tham gia diễn đàn bạn có nick CON NHA NGHEO ơi.Rất mong bạn chấp nhận lời đề nghị này.
THÂN.

Rose1402

Vietpet sponsor
Rose xin thông báo thêm một tin vui: Vào sáng nay, đại diện hội Mèo gồm 5 người: BSGV, Rose1402, Pumpkin, đôi bạn Bôngxinh đã tới thăm chú mèo không mắt và có lời mời gia đình Kelly tới tham dự buổi offline mèo của chúng ta vào chiều mai. Ông bà Kelly đã nhận lời và sẽ cố gắng tới giao lưu cùng các hội viên yêu mèo.

(chú mèo không mắt Brock đã từng được giới thiệu ở box của hội mèo VP: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=1706)

Thông tin chi tiết về cuộc gặp gỡ thú vị này sẽ sớm được gửi tới fan yêu mèo trong một topic mới! :)

[IMGc=Mèo Brock không có mắt của ông bà Kelly đến từ Hoa-Kỳ]http://vp.vietpet.com/files/img_2857_140.jpg[/IMGc]

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
A Hùng ơi cu Mạnh connhangheo này và người yêu có SN 90 như con, cháu của mình thôi....he...he...gặp 2đứa thì các ACE fải chỉ bảo dần dần a ạ, đc cái 2đứa có lòng nhiệt tình yêu cún và mèo lắm.
Nchuyện thì a và cô Rose sẽ thấy chúng nó nói chuyện vô tư, trẻ con như thế nào??...ha...ha....VD: nó nói với e : " ơ sao chị bên hội chó lại đóng quỹ cho hội mèo??....Thế để đc tham gia offline thì fải như thế nào?"..v...v....thế là e fải kêu cu Mạnh đăng ký lên diễn đàn & tham gia trc mắt hội mèo đã.
Chúc ngày mai offline thật nhộn nhịp và đông vui nhé, chụp ảnh nhiều nhé!

@ daviHHH : Anh oi ! Vệ sĩ nào thế ? Vệ sĩ kèm nguòi hay kèm mèo ? :D :D :D
Mai_meo ơi chú David ý nói là vệ sỹ cho cô đấy, tất nhiên coi cún hay mèo đều tuyệt chiêu cả.....:D:-bd, cô cứ thử 1lần đi thì RÕ ngay, vệ sỹ như chú David là quá yên tâm rồi, vừa tốt bụng vừa khoẻ, vừa nhiệt tình nhé, lại yêu đời hát hay lắm đấy.
*to Hưng: chị qcáo chú hay kg??....:))Đc vụ này khao to nhé...:party:>:D<

l0ve_d0g

Member
Hic thế k có anh nào nhà ở Thanh Xuân đi off ạh :(.Nếu ngày mai có anh nào nhà ở thanh xuân đi off thì cho em đi ké với nhé.Nhà xa mà lại kô có xe.Hik hik.Nếu đc. thì em cảm ơn rất rất nhiều.

hangzin

Dịch giả Vietpet
mình cũng muốn đi nhưng nhà xa, mình lại cực dốt khoản đường phố, ko biết có tuyến xe buýt nào qua đấy ko nhỉ
Chỉ có tuyến 36 chạy qua Trương Định thôi bạn ạ. Mong là bạn đi được:)

Cho em đăng ký thêm 2 suất nữa nhé. À 4 chứ, 2 người 2 mèo. Em + Bư nhà em + em hàng xóm nhà em + mèo Bông nhà cô bé ý. Mong sớm được gặp mọi người :)!

Cho em đăng ký với ạ , em Vá nhà em nhát lắm nên chắc ko mang đi đc , thui đành vác em mèo con nhà bạn zai đi tham dự cho vui keke !

tina90

Member
Hic thế k có anh nào nhà ở Thanh Xuân đi off ạh :(.Nếu ngày mai có anh nào nhà ở thanh xuân đi off thì cho em đi ké với nhé.Nhà xa mà lại kô có xe.Hik hik.Nếu đc. thì em cảm ơn rất rất nhiều.
Cho chị số dtdd của em nhé có gì chị liên lạc xem chị rabbit có đón được em không nhé,không em chịu khó đi xe ôm nhé có gì mọi người sẽ trả cho em tiền nhé.Hẹn gặp em ở buổi off

tina90

Member
Có nhiều người đăng kí quá mong con số ngày càng tăng.Mong buổi off sẽ thành công rực rỡ.:)

Tình hình là cái giỏ mây em vẫn hay dùng hỏng rồi các chị ơi! Giờ kiếm đâu ra lồng xách tay cho 2 bé bây h!? Với cả off xong là em đi có việc luôn,sợ ko mang 2 bé đi được quá... :(

hangzin

Dịch giả Vietpet
Tình hình là cái giỏ mây em vẫn hay dùng hỏng rồi các chị ơi! Giờ kiếm đâu ra lồng xách tay cho 2 bé bây h!? Với cả off xong là em đi có việc luôn,sợ ko mang 2 bé đi được quá... :(
Bạn mua tạm cái làn nhựa có nắp ấy. Mua của Song Long là được rồi, nó cũng khá to, giá tầm 35k thôi. À mà bạn mua cái giỏ mây ở đâu đấy, mình tìm quanh chỗ nhà mình không có

buồn thế.dạo này lâu lắm rồi ko lên đc diễn đàn.Thấy bạn bảo off mèo đấy.9h sáng tung tăng dắt bé Bớp đi off.Đến nơi thì anh bảo vệ bảo "ơ!Anh tưởng chiều mới off" :( hix....

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ha ha ha, chết cười với cô bé má hồng này mất thôi... Tội nghiệp... Dưng mà Ly có chàng trai rất tuyệt cơ mà, cậu ấy đèo em chứ, đúng ko???

yeucuncon

Member
sau 1 hồi mò mẫm trên mạng mình cũng tìm được đường đi, hôm nay còn có cả cô em họ mình đi cùng nữa, cô bé này thích mèo lắm, buổi off vui và rất thành công. Vì bạn mình mượn mất đầu đọc thẻ nhớ nên tạm thời mình chưa post ảnh lên được, nhưng hứa hẹn sẽ có rất nhiều ảnh đẹp đấy

l0ve_d0g

Member
Hè hè.Buổi off này sẽ có lắm ảnh đẹp lắm đấy \:d/.Đang đợi chờ ảnh của các bác vì hôm nay thẻ máy ảnh nhà em hỏng rồi nên k mang đi đc.Các bác nhớ post ảnh sớm nhé.Háo hức quá :X.Mừng vì buổi off đã thành công tốt đẹp.Hy vọng càng ngày hội mèo diễn đàn càng ngày càng đạt đc. nhiều thành công hơn nữa :x

Status
Không mở trả lời sau này.