• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Lịch phát sóng!

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Như đã đưa tin, hội mèo Hà Nội đã tham gia buổi ghi hình cho Phóng sự ngắn của O2TV, phóng sự sẽ được phát sóng vào lúc 18h30 tối ngày 27/01/2011 và được phát lại vào 21h30 cùng ngày, xin trân trọng thông báo để các bạn được biết.​

Kún¥êu

Member
Hu hu nhà mình có ti vi nhưng lại không có ăng ten, truyền hình cáp. Hôm nay rất nóng lòng xem khi mình được lên tivi như thế nào, bạn nào biết post buổi ghi hình đó lên youtube thì post hộ mình nhé. Thanks!

X

xuka3691

Guest
chờ đợi từ 8 rưỡi, cuối cùng cũng xem được phóng sự cực ngắn. có mỗi 5phút thôi, ít quá. nhìn trên tv thấy mấy em mèo to béo đẫy đà, hơn ảnh nhiều quá. còn được xem anh Cương với chị Kún phát biểu nữa. chị Kún xúc động quá hay sao mà giọng nghe như sắp khóc ý ^^.

có 1 điều em thắc mắc là, người được phỏng vấn cuối cùng, trông rất giống bác sĩ Chiền, thế mà lại để tên là Đinh Văn Triệu, thế là thế nào nhỉ???

Sheryl

Active Member
Đó là Mr Chiền mới cắt tóc đó, chắc lộn tên, chị cũng không được xem, chỉ nghe kể lại, để mai a Cương đi lấy đĩa về post lên youtube :D.

phenmaleat

Active Member
đúng đấy có anh chị nào tải lên đi cho mọi người xem với em cũng háo hức muốn xem quá