• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo gấp cho người yêu thích HMông cộc

Thời điểm này đang có dịch chó dại ở 02 tỉnh SơnLa và LaiChâu mình vừa ở đó về và hôm qua TV cũng đã thông báo.vậy tạm thời chưa nên bắt nguồn chó từ đó vội .
Rất buồn vì mình cung đang muốn có một chú mong đi công tác đợt này để bắt đựơc 01 chú nhưng không thành.:((

TaiVenh

Active Member
Cám ơn bác đã thông báo một tin rất quan trọng cho anh em được biết. Với thông tin này xin đề nghị cả nhà hết sức cân nhắc khi quyết định tậu một chú cún từ vùng có dịch.

Bác Tuấn có chụp được kiểu ảnh nào về các chú Hmong cộc không ạ? xin pót lên để anh em cùng chiêm ngưỡng nhé.

Mình xin khất nợ lần sau vậy vì mình không hay chụp ảnh. về chụp và pot ảnh có khi phải học Kim Cương vừa nhanh vừa đẹp cứ như phóng viên tin nhanh .