• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thái bình sin chào AE

thaibinh

Member
đã lâu tb vắng bóng trên diễn đàn hôm nay có hàng khoe trước tiên sin gửi lời chúc toan thể AE cùng chung sở thìch lời chào mạnh khoẻ và hạnh phúc có nhiều gsd đẹp

cuongtb

Member
đã lâu tb vắng bóng trên diễn đàn hôm nay có hàng khoe trước tiên sin gửi lời chúc toan thể AE cùng chung sở thìch lời chào mạnh khoẻ và hạnh phúc có nhiều gsd đẹp
Không thấy gì bác ạ ........................................................................................................:))

thaibinh

Member
cám ơn AE cùng sở thích ko hiểu sao chỉcó bài mà ảnh ko lên được mong AE trợ giúp sin cảm ơn

Mr.Pham

uh.mình cũng o tb ne.b ở đâu tb vậy ??? hiện mình đang nuôi 1 em goldden.đang muôn kiêm 1 em manilois ma khó wa.thấy bên VD co 1 mem cung ở TB co 1 em malinois ma thấy thèm wa :D