• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thành viên mới xin các bác cho ý kiến

A-Squall

đây là con bill nhà em xin các bác đánh giá thẳng tay

sory nha em quên, con nữa nè
IMG]http://i463.photobucket.com/albums/qq360/a-squall/DSC00004-1.jpg[/IMG]

trời ơi.trông 2 cái ảnh bạn post lên thì thấy em nó có vẻ giữ lắm đây.bác chup tư thế khác đi bác

Ngo.Huy

Member
Trông mặt mũi em nó ngầu ngầu.Có chứ này giữ nhà ăn trộm kô dám ghé vào thăm quá.Nhìn mặt em nó thôi là đã kô dám lại gần nói chi ghé thăm.Không rành nên mình kô dám nhận xét,chỉ thấy chó bạn đẹp thiệt.Chúc mừng bạn nha !!!

He He con Bill này nhìn trông giống billaden quá , bác chụp thêm tư thế khác đi !bác cho thêm thông tin về em nó , như chiều cao cân nặng , tính cách thế nào bác ơi !

A-Squall

em này đang ở ngoài quê lúc bữa về chơi chụp được vài tấm post lên nhờ các bác nhận xét giúp để em nó phát triển tốt hơn

my_lucky

Active Member
chú bill này được bao nhiêu tháng tuổi rồi hả bạn??? nặng bao nhiêu cân rồi?? nhìn em nó ngầu ghê đó...........