• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới xin được chào tất cả các bác, các chú, các anh chị em trong diễn đàn ạ!

biết đến diễn đàn Vietpet đã lâu nhưng hôm nay mình mới đăng kí gia nhập diễn đàn. mình rất yêu Chó nhưng từ trước đến nay vẫn chỉ nuôi Chó một cách đơn giản như người ta vẫn nuôi. có lẽ hiểu biết về chó với mình vẫn là con số 0 tròn trĩnh. hôm nay tham gia vào diễn đàn kính mong cả nhà giúp đỡ để cho mình được thêm hiểu biết ạ!

bạn cũng giống tôi wa hic hic nhưng tôi con không biết vào đâu để viêt bai cơ bạn ah. ban chỉ giúp tôi với

caác bác muốn viết bài gì thì có thể xem qua trên diễn đàn đó. mỗi mục đều có chuyên đề riêng về từng loài. từng dòng trong các loài.. đều có cả mà.. rất dễ dàng sử dụng cũng như tiện cho việc theo dõi..
Thân chào và chúc vui vẻ...