• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thành viên mới ra mắt E.Bull club ^^!

Vic.Nguyen

Member
rước em nó về dinh dc 1 tháng rồi mà chưa có thời gian lên "khoe" với mọi người. Hôm nay lên show hàng cho mọi người nhận xét ^^!

em nó gia phả nguồn gốc rõ ràng. Cha là Ricky của anh Trương Ân, ông nội là Peter. Còn *** là Mina, ông ngoại là Rauter.

show hàng nè :D

Mọi người cho chút ý kiến nhé ^^

thaitrinh

Member
đẹp quá,anh có bán không,hoặc anh tìm cho em 1 em nào như vậy,nguồn gốc rõ ràng,anh liên hê số 0978952555 nhé

Vic.Nguyen

Member
Hôm nay mình update hình Sapphire nhà mình dc 3,5 tháng ^^! Các anh em cho mình đánh giá nha. Em nó là female, dc khoảng 7kg. Ko biết mặt mũi tướng tá em nó okie ko ^^!

Còn đây là chế độ dinh dưỡng của em hàng tuần: 1kg đầu gà xay, 4 hộp sữa chua, lâu lâu thêm royal canin A3, còn lại là nhà mình ăn gì em nó ăn đó. Đặc biệt Sapphire của mình rất thích nước mắm :D

Mọi người cho mình hỏi thêm là bao nhiu tháng tuổi nó mới trưởng thành và phát triển đầy đủ xương ngực, đầu thủ, cũng như nếp nhăn.

Xin cảm ơn!!