• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới góp vui!!!

kenvt

Em thích nuôi cún đã lâu nhưng gần đây mới được sở hữu 1 bé alaska, nay up lên góp vui với ace, mọi người vứt xương cho cháu nó nhanh lớn nhé. Cháu alas tên Kiki, giới tính nữ được hơn 4th tuổi rùi. Chúc cả nhà sức khỏe và luôn vui vẻ bên các cún yêu:)

kenvt

Update hình Ki được 5th tuổi, hôm trước cháu nó bị đi ngoài làm mình hết hồn, thật may đã nhanh chóng bình phục, ngay hôm sau như chưa có gì xảy ra, nghịch như quỷ, hic hic

Hiện h cháu nó được 20kg, k0 bit có ổn k0 mọi người:-/

dinhquan

Member
dể thương quá , 5tháng 20kg àh đã thế hihi em cũng mới bắt em alaska cái 2thang5 được 8kg3 :))anh cho nó ăn gì thế

kenvt

dể thương quá , 5tháng 20kg àh đã thế hihi em cũng mới bắt em alaska cái 2thang5 được 8kg3 :))anh cho nó ăn gì thế
Mình cho ăn cơm trộn phổi, cổ gà xay, bổ sung thêm rau xanh, cho ăn nhạt, kiêng mỡ, kiêng đồ tanh, cún sẽ k0 kén ăn, ăn nhiều cơm nên sẽ khỏe, mình cho ăn kết hợp cả thức ăn viên tổng hợp cho đủ chất, chế độ ăn đơn giản nhưng mình thấy cũng hiệu quả, hehe, nói chung là đừng cho ăn nhiều chất quá, mình cân đối thấy hợp lý là ok:-??

kenvt

Bé Ki nay đã ra dáng thiếu nữ;;), nhưng tính nết vẫn còn trẻ con :-w, vài hình ảnh update góp vui với ACE box yêu cún kéo xe, chúc mọi người vui khỏe>:D<

dinhquan

Member
6thang rồi , đẹp quá anh hihi , con em hum nay 3thang5 nặng 12kg hihi , em nó rụng long te tua hihi , dể thương lắm mà có cái còn đi vệ sinh bậy rồi dưới bụng nổi hột đỏ đỏ quá trời bị đi ngoài nữa hix