• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng pé mèo kitty lông xám

kixkix

VÌ KO CÓ TG NUÔI PÉ.BẠN NÀO IU THIX MÈO VÀ MÚN NHẬN NUÔI PÉ GỌI WA SỐ MÌNH NHÉ: 0909121314! TẠI Q1. TÌNH TRẠNG KHÕE. MẮT MÀU XANH, LONG XANH XÁM RẤT DỄ THƯƠNG NGOAN LẮM. THANKS

nikita24480

Member
VÌ KO CÓ TG NUÔI PÉ.BẠN NÀO IU THIX MÈO VÀ MÚN NHẬN NUÔI PÉ GỌI WA SỐ MÌNH NHÉ: 0909121314! TẠI Q1. TÌNH TRẠNG KHÕE. MẮT MÀU XANH, LONG XANH XÁM RẤT DỄ THƯƠNG NGOAN LẮM. THANKS
Ôi em mèo này yêu thế.....muaaaaaaaaaaaaaaa:-*muaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

nanatocngan

pe nhin de thuong qua, không biết la pe da biet an chưa?
uppppppppppppppppppppppppppppp ne!
!

kixkix

mình sắp fải đi xa nên ko thể nuôi pé dc :( Mong pe tìm đc chủ tốt 8->8->

lybichngoc

Bé mèo đã uống sữa no và ngủ trong ổ rồi. Bé rất ngoan ko kêu ca gì hết, nhưng cũng rất nghịch ngợm hiếu động.

Mới đầu trên đường về mình tưởng lầm là mèo đực nên đặt tên là Tom, bây giờ về tới nhà có người bạn chỉ cho mình là mèo cái nên bây giờ đang suy nghĩ lại tên.

luuly78

Member
Hihi....... Sao mà giống mình thế! Hôm mình đón bé mèo 17/07/2011 ( bé mới được 20 ngày tuổi) Mình ko biết xem giới tính của bé. Thấy bé hitoriki nói bé là mèo cái mình đặt tên bé là Happy, khi đưa bé ra gặp Bsi để tẩy giun mới biết bé là mèo đực nên mình gọi bé là Teppi ( Siêu quậy Teppi ).
Chúc bé mèo cũa bạn ngoan và hay ăn chóng lớn giống anh Teppi nha ( anh Teppi 2 tháng 05 ngày được 1kg rồi đó ).

luuly78

Member
Ah! Bạn nhớ mua sữa Bio về cho bé uống thêm nhé! Teppi mê uống sữa lắm. ngửi thấy mùi sữa lả rối rít cả lên. Bé có thể bú 30ml sữa 1 hơi đấy

lybichngoc

Sữa Bio bạn thường mua ở đâu vậy? Hôm qua đến nay mình cho em uống Cô gái Hà Lan (sữa đặc) sau đó đổi sang sữa tươi.

Vẫn chưa biết đặt tên sao nữa :-??

lybichngoc

ở trên đường Trường Chinh có đại lý của Bio đó bạn, số bao nhiêu mình quên rồi nhưng nó nằm gần về phía cầu vượt đó bạn.
Đường Trường Chinh thì xa quá, nếu biết đại lý nào ở quận 1 thì tốt.

Search google ko thấy danh sách các đại lý :-w

lybichngoc

Hihi....... Sao mà giống mình thế! Hôm mình đón bé mèo 17/07/2011 ( bé mới được 20 ngày tuổi) Mình ko biết xem giới tính của bé. Thấy bé hitoriki nói bé là mèo cái mình đặt tên bé là Happy, khi đưa bé ra gặp Bsi để tẩy giun mới biết bé là mèo đực nên mình gọi bé là Teppi ( Siêu quậy Teppi ).
Chúc bé mèo cũa bạn ngoan và hay ăn chóng lớn giống anh Teppi nha ( anh Teppi 2 tháng 05 ngày được 1kg rồi đó ).
Mèo của bạn đi khám bác sĩ nào? Lịch tẩy giun và chích ngừa như thế nào?

MÌnh muốn biết để chăm sóc tốt hơn.

kokokiukiu

Active Member
Đường Trường Chinh thì xa quá, nếu biết đại lý nào ở quận 1 thì tốt.

Search google ko thấy danh sách các đại lý :-w
bạn ở trong tp HCM à?bạn tới số 8 Mạc Đĩnh Chi quận 1 có bán đấy bạn ạ.

hitokiri

Member
Ở HCM, tất cả các tiệm thú y đều có bán sữa Bio hết đó khoảng 25-30k/gói uống đã đời lun^^
Bé yêu ơi là yêu

hitokiri

Member
Bạn lybichngoc đang nuôi bé mà có gì cần hỏi thì gọi cho mình, mình tư vấn cho 0908 058 248 or 0908 359 567. Ở Q5 thì bạn đến thú y của bác sĩ Tùng trên đường Ng văn cừ rất mát tay đó, được trên 1tháng tuổi thì sẽ được uống thun xổ giun dạng nước, lớn hơn thì uống thuốc viên, có 10k/lần thôi à.

Jes

ui mèo xinh quá tiếc là bạn ở trong sg :(( hic mình ở ngoài hn sao h :(( thích e miu này quá.. mình đang nuôi 1 em miu đực nga lai anh, muốn e này làm bạn nó quá.. sao h :((

Linhmu_93

Active Member
hjx, t ở tận Hà Nội cơ, tiếc quá vì t cũng đang tìm mèo, em nhà t đi mất cách đây 1 tháng rùi :(

kixkix

bé mèo đã tìm đc chủ tốt thanks các bạn cóa long tốt mún nhận nuôi pé nhé ;)

violet197

Bạn cho mình được rước em về nha
Bạn ở đường nào vậy mai mình wa đón em được ko:))