• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng 2 pé mèo ở q.7

phi_long11288

Tuần trước trên đường đi làm về gần tới nhà..mình tinh cờ thấy một pé mèo bị xe cán wa người dẹp lép,chết tại chỗ,khi nhìn gần đó thi đang có 2 pé nữa đang ủ ấm cho nhau,lúc này trời đang mưa,2 chú mèo thì lại nhỏ xíu xiu..ko biết thằng chủ,con chủ khốn nạn nào ko nuôi đem wang mot dan mèo ra đường...nhà mình nhỏ lắm,nhưng bỏ mặc 2 con mèo này thì có thể lại bị xe cán hoặc tới sáng mai là chết vì lạnh nên tội nghiệp mình đem về...con mèo bi cán mình cũng đem chôn rồi...nay 2 pé mèo tuy con hơi gầy tại thiếu sữa mẹ nhưng đã cứng cáp hơn,lanh lợi và đang tập ăn cơm...bạn nào nhà rộng hoặc có ai dưới we muốn nuôi thì alo mình,mình đem wa tận nhà cho bạn....mình cho những ai muốn nuôi thật sự,bạn ko nuôi đừng đem bán tội nghiệp lắm...nếu dc,bạn nhận 2 pé luôn dùm mình..tại 2 pé này woan quyt từ lúc ngoài mưa đến h..nhin nó choi vs nhau dễ thương lắm....
SỐ DT CỦA MÌNH 01212532139..mình tên Long
hình của 2 pé nèk...ah,2 pé đều là con gái nha mấy bạn...

kn287

Bạn ơi. Bé màu đen còn k bạn ? Nhà mình cũng gần q7, chỉ có thể nuôi 1 bé thôi, có đc k bạn ?