• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tạm biệt con yêu..yên nghỉ con nhé

Hai hôm nay, Cò cứ khịt khịt..đêm qua đã nhờ bác Kỳ gọi bác Vệ đến xem, nhưng trời mưa to quá, hẹn hôm nay đến..Thế mà sáng sớm nay, từ SG bố nhận được tin là con đã đi...Sao không đợi bố về hả con...chỉ mấy tiếng nữa thôi mà...>_<..

Gemma

Active Member
Thành kính phân ưu... Cầu cho bé cưng của bạn yên nghỉ trên thiên đường :praying::praying::praying:

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chia buồn cùng anh........................................................Cún sẽ lên thiên đường.

abc1983

Member
em Golden đẹp quá tiếc là đã ra đi.. Chia buồn cùng bạn nhiều nhé

Con Lợn Lòi

Active Member
Xin chia buồn nhé! Thời gian thì chữa lành mọi vết đau, nhưng hình ảnh đẹp của cún thì luôn in đậm trong tâm trí của chủ cún. Khuyển mã tượng chi tình.:(

dohathu87

Member
Hic, chảy nước mắt, nhìn mặt em ý vô cùng dễ thương, cầu cho em được yên nghỉ, ở trên thiên đường em hãy sống thật vui vẻ nhé

chopper02

Member
rất rất chia buồn cùng bạn nhé. nhà mình cung có 2 em berger ra di rồi hix 1 em 8kg 1 em đã 43kg rồi còn die