• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tôi là người tham lam, tôi yêu em và tất cả các chú cún đáng yêu!

ldhanoi

Member
Chào bạn!
Lúc nào bạn có thể ghé qua nhà mình ở số 2 ngách 43 ngõ 310 đường Nghi Tàm, rất vui nếu bạn ghé chơi và thăm mấy cháu nhà mình!
Thân ái!
Hoàng Trung.

my_lucky

Active Member
Anh Trung ơi anh đã tìm được chông cho bé Rose chưa hả anh?? nhớ tìm 1 anh chàng ngon lành vào nhé, tác phẩm đầu tay mà, he he he.........

MinhVL

Member
Bác ldhanoi thích lấy giống tới nhà em chơi, e miễn phí luôn! chỉ muốn cho thằng cu nhà em được sướng thôi. Hình thằng cu nhà em đây, bác xem thế nào?

ldhanoi

Member
Cảm ơn Minh nhé!, nếu được miễn phí thì tốt quá :)!
Có lẽ lúc nào xin phép sang nhà Minh chơi chút nhỉ, anh em đàm đạo thêm về ... chó. Mình cũng như Minh là thích nuôi nhiều chó nhưng mà đến giờ cũng chỉ có được 4 em, cung mệt với chúng nó ra phết nhưng được cái là vui lắm.
À, Minh có thể giới thiệu thêm 1 chút về các chỉ số của em nó không, như là nguồn gốc, cân nặng...
Một lần nữa xin cảm ơn thịnh tình của Minh.
Thân ái!
Hoàng Trung.
À quên, cho mình xin địa chỉ hoặc số ĐT liên lạc của Minh nhé.

Góp ý bác Minh 1 chút là em GSD này hình như dáng đứng chưa đẹp thì phải (quả mông cao hơn quả lưng thì phải :) ):D

huybinhxp

Member
Em Bông đẹp quá ? Mình thích nhất em này ? Nếu bạn ở trong Nam này mình qua ngay để xem tận mắt em Bông đẹp tuyệt vời ?
Không bíe6 anh em nào biết trong Nam có em nào giống em Bông không nhỉ? Đang kiếm mà ko thấy em nào đẹp như vậy ?

Lynk_TG

Member
anh Trung ơi, hôm nào anh em qua nhà MinhVL đàm đạo về chó đê. Em cũng ở ngay Hàng Than thôi, hôm nào rảnh thì alo em rồi anh em mình qua nhà MinhVL luôn. số đt em là 0983186488. em là Linh. Mong sớm hội ngộ.