• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chủ gấp để cứu khoảng 10 bé mèo lớn sắp bị làm thịt

armin83

Hiện tại Nguyên đang tìm cách cứu khoảng 10 em mèo đã lớn. Đây là những con mèo Nguyên cho ăn suốt thời gian qua, nhưng hiện nay bà chủ căn tin muốn đuổi tụi nó đi nên cấm Nguyên ko được mang thức ăn qua. Họ nói nếu Nguyên ko tìm cách bắt và mang đi thì họ sẽ cho người tới bắt thịt. Sáng nay họ bắt được 2 em cho vào 2 cái bao thì Nguyên kịp thời xin được trước khi 2 đứa bị thịt. Hiện còn khoảng gần 10 em như vậy nữa. Mèo vàng trắng, đã lớn. Bạn nào có thể nuôi mèo lớn để bắt chuột hoặc biết ai có thể nuôi mèo lớn xin vui lòng giúp share thông tin này để cứu mấy em. Nguyên sẽ hướng dẫn cách nuôi để mấy em quen nhà, đừng lo mèo lớn thì ko quen, vì mấy em này ngoan lắm. Share thông tin dùm Nguyên đi mấy bạn, hãy cứu mấy em mèo đáng thương. Xin cảm ơn.

Liên lạc Nguyên 0907180813

tra7124119

Member
Tớ ở Hn. Chúc bạn sẽ giúp được các em í :(
Bọn buôn mèo và thịt mèo là 1 lũ xấu xa không đáng được tha thứ và đầu thai thành người

bibimax

mèo lớn thì hơi khó đấy, trước mắt nguy cấp quá hay bạn đem gửi cụ Quý xem, fiền cụ thật đấy nhưng còn hơn là bị giết thịt :(

bizonzon

Active Member
up lên cho mọi người cứu các em.............tình hình thế nào rồi bạn chủ topic ơi?