• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm bạn gái và bạn trai cho 2 em mèo nhà tớ ^^

yeuTaMi

2 em mèo nhà tớ đều tên là Bông, là anh em của nhau. Một em đực, một em cái :)
Cả 2 đều đã tròn 10 tháng 5 ngày ^^ đã đến tuổi cập kê :p

Do 2 em là mèo trắng, mắt xanh (cả 2 em đều không điếc ) nên tớ ko cho bọn nó chơi với nhau được :D
Vì vậy tớ đã cho 2 em ở 2 nhà khác nhau ^^ Ở nhà tớ đang nuôi bố mẹ 2 em là TaMi và TaKi :D

Bạn nào có em mèo cũng đến tuổi cập kê ở Hà Nội tớ xin làm thông gia nhé ^^
Ảnh 2 em hồi bé đây :D

^^ ảnh 2 em lúc lớn
Đây là em gái Bông lúc 5 tháng tuổi

đây cũng là em mà tớ giới thiệu cho hoàng tử Ly Ly của Khoai Tây đấy :D

Ảnh thằng bé em trai Bông để trong điện thoại bạn tớ. Chưa lấy được rồi. Nhưng 2 đứa nhỏ giống nhau lắm :D

Cảm ơn các bạn đã đọc giúp tớ ^^

haddymis

Member
Chúc 2 anh em nhà Bông tìm được công chúa, hoàng tử và tạo thành 1 câu truyện cổ tích giống Sim nhà mình nhé. ^^ (à, đừng éo le như truyện của Sim nhà mình là được).

ki ki

Member
Nhà mình có em mèo gái cũng đang tìm chồng nhưng chỉ là mèo ta, lông đen mượt, 4 chân đi ủng, mõm trắng, yếm cổ và bụng trắng. Nếu không yêu cầu phải "môn đăng hộ đối" thì cho mình gửi bé nhà mình nhé.

Ôi! chả hiểu sao con mèo nhà tớ mới đẻ 5 đứa xong mà giờ đã thèm hơi zai rồi! :))
Có khi phải làm thông gia với nhà bác này! >:)