• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SUMO & SUMI nhà mình

pemap

Member
:D,hnay các bé đã được 2 tháng 8 ngày rồi,mình up ảnh của 2 ae nó lên cho ace đánh giá

pemap

Member
:),thanks các bạn đã có lời khen,mình nuôi hai e này cũng cực lắm,lúc mới mang về,bọn nó chưa chích care nữa,nên về bi tiêu chảy ra máu,rồi ối tùm lum,nhưng nhờ sự giúp đỡ va chữa trị của bs Dũng nên 2 e nó mấy hnay đã thật khoẻ mạnh và ăn như heo,mới 2 tháng 8 ngày mà đã nặng gần 5kg rồi,mình se cố gắng chăm 2 e nó thật tốt,thân

ktx1108

Member
2 em này có mảng màu đẹp thật chúc mừng bạn nhé, 1 đực 1 cái hả bạn? cặp này khoảng bao nhiêu $ thế.

chao bạn,mình làm gì có con bull nào,thấy ae nói chuyện vui quá,nên muốn trò chuyện thêm cho vui đó mà,chúc các cún con được khoẻ mạnh nha