• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinhvien chơi BC

bocausinhvien

Chào tất cả các AE trong gia đình Vietpet>:D<.....................mình là Tài (Bình Chánh)................mình đã đc bik diễn đàn cách đây nữa năm nhưng do là sinhvien nên ko có điều kiện tham gia gia thú vui tao nhã này:(..............Đến bây giờ mình mới có dịp góp vui vài cặp BC chẳng bằng ai của mình cùng các AE:D.................Mong đc sự chỉ dạy tận tình của AE:D...............

bocausinhvien

vài hình ảnh BC của mình

Xòe Trắng 2lop lông chân dài.......cặp chim đầu tiên mình có:)

2em bé đầu tiên......>:D<

BC Gà Mỹ 01 và 2Baby đầu tiên của nó.....cặp này nặng trên 1kg6

Bc Gà Mỹ 02....cặp này trên 1kg8.

BC Thái..........và 2baby của nó........(cặp này sẽ làm vú em,hjhj)

Cặp BC Gà Pháp của mình...........

bocausinhvien

Sư Tử Trắng của mình.............lúc đc 1.5thang:-*

Giờ nó đc 2,5thang rùi >:D< hj

BC GàBanh "Đen" 01.......

BC Gà Banh "đen" 02.......cặp này mới bik ăn............Hok bik có độc hok nữa...............hj

BC Gà Banh lẻ....mới bik ăn

2 em này mình hok bik Bc j nữa.....anh em giúp mình....To con hơn Thái nữa,lông chân rất dài(dài hơn trong hình nhiều)
Mình còn Cặp Xòe Trắng chim 3lop đuôi nữa, lông chân dài cực và 1 số cặp Thái vú nhưng chưa có hình,hj...................Mong anh em xem rồi cho em nhận xét................

truong_q4

Member
chim đẹp lắm bạn, cố phát triển thêm nữa nha. có số dt không, cho anh em giao lưu chơi

Ilovepigeon

Member
Chào tất cả các AE trong gia đình Vietpet>:D<.....................mình là Tài (Bình Chánh)................mình đã đc bik diễn đàn cách đây nữa năm nhưng do là sinhvien nên ko có điều kiện tham gia gia thú vui tao nhã này:(..............Đến bây giờ mình mới có dịp góp vui vài cặp BC chẳng bằng ai của mình cùng các AE:D.................Mong đc sự chỉ dạy tận tình của AE:D...............
Anh ơi em là học sinh nuôi chim này