• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Samoyed - Cô Cô :D đang chờ Quá Nhi =))

kid1989

Active Member
=)) mình thương bạn chủ lắm nhưng mình đồng ý với các ý kiến ở trên :))

trời, mình ra Hà Nội chơi và tình cờ gặp được Coco nhà bạn, mình thích quá đi, lên mạng tìm hoài luôn cái tên Coco và Rock, tìm trên facebook cũng không có...cuối cùng thấy bạn trên vietpet này nè... Lần đầu tiên nhìn thấy mấy em là mình đã thích ngay rồi. Lần đầu tiên mình nhìn thấy những chú chó đáng yêu như thế. Bạn tin không, mình đã khoe chúng khắp nơi đấy, gặp ai cũng dơ điện thoại ra cho họ coi hình em coco và rock. Cũng may tìm được bạn là chủ của em ý... thích quá đi à. hì hì... Mình đang muốn tìm mua một em như thế về nuôi, nhưng vì trong đây không có mà thời tiết rất nóng, sợ em ý chịu không được. Mình đang ở Tp. HCM...hì hì hì:-*
Hì mình cũng ơ TP nè , bạn ở đâu thế ??