• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott nhà em đây!

becrot

Member
Lâu quá thấy box Rott kém sôi động hẳn so với box GSD, em xin mạn phép post vài tấm hình của chó cưng, nó cũng tên là Rot luôn nhưng không hề dốt tí nào mà trái lại cực kỳ thông minh và quấn chủ vô cùng. Rot được 17 tháng rồi, đã có hai đàn hậu duệ. Mong các bậc tiền bối và các cao thủ cho em xin tí ý kiến. Em cảm ơn.

Chào Tuấn!

Đẹp lắm Tuấn áh!Chúc mừng Tuấn nhé.biết đâu bữa sau anh em mình trao đổi thú cưng với nhau Tuấn nhỉ?hihihi:D:D:D

PHAN TÚ

Member
Mình mới gia nhập CLB, nhìn rott của Bạn thích quá.Mình sẽ cố gắng tìm một bé để Anh Em mình giao lưu nhé.
Thân

Anh Tuấn còn nuôi Bop không vậy? Hay nuôi cả hai em :)
Mạn phép bác Tuấn em xin trả lời hộ là :
Em Bốp đã đc bác Tuấn chuyển nhượng lâu rồi.
Đây là lúc em này đang thay lông trông không đc bắt mắt lắm.
Mấy hôm trước trong một lần đưa thức ăn đến cho em nó. Đc bác Tuấn mời vô xem thì em thấy em nó bây giờ tướng tá ngon lành cành đào hơn nhìu. mình dầy hơn hẳn, đầu thủ cũng to hơn, độ xung thì thôi rồi khỏi phải nói :D
Em trả dám lại gần các bác ạ. Không nhỡ ra cái tấm thân bồ tượng của nó mà lao vào cái giải khoai như em đây chắc không cần nói các bác cũng bít kết quả ra sao rùi híc híc ....

becrot

Member
Bác Long cứ nói quá. Nó cũng thường thôi mà. Bao giờ cho em có được một em trong đàn chó nhập của bác thì không còn gì để nói. bác lưu ý cho em cái nhỉ.

Bác Long cứ nói quá. Nó cũng thường thôi mà. Bao giờ cho em có được một em trong đàn chó nhập của bác thì không còn gì để nói. bác lưu ý cho em cái nhỉ.
Cái này thì đơn giản thôi mà.Mấy hôm nữa cháu nó lâm bồn thôi.Đến lúc đó mời bác qua chơi,thích em nào thì bác bê luôn...:D
Ah quên thích em nào thì bác đánh dấu vào.Chó con chắc phải tầm 3 tháng mới xuất chuồng bác ạ.

tran bi

sao mình ko thấy hình vậy? cho của bạn có bán ko vậy? bao nhiêu tiền? bạn cho mình xin số dt nha

Lâu lâu không gặp em này ! Hôm vừa rồi đến chơi nhà bác Tuấn thấy em nó to cây vạm vỡ như Lý Đức . Nhìn mà phê :D
Bác Tuấn chụp ảnh cháu nó rồi post lên chia sẻ cùng cả nhà đi nào