• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rott cái 3 tháng 10 ngày

diesel_315

hôm nay vừa được unban do up nhiều,, e xin post hình bé rott cái tên tiger nhà e cho clb rottweiler thêm xôm tụ ,, mong a e đánh giá giùm hen

3 tháng 10 ngày được 16 kg,, hơi ù nhưng khoẻ lắm ,, ngày nào cũng chạy bộ mấy km ko biết mệt :D

HUY_X135

Member
Chúc mừng bạn.Em Tiger của bạn đẹp lắm, chân tay, đầu thủ to và đẹp, thân hình cân đối, chuẩn không cần chỉnh, bây giờ chỉ còn chế độ chăm sóc nữa thôi.

viet-hong

Member
em rot nhà bạn đẹp thật đó. Bạn có cái giá cho em nó ăn hay thật mính cũng sẽ làm một cái như thế nhưng bằng gỗ cho bền. Em rot nhà mình hơn 4 tháng cũng được 22 ký rồi

diesel_315

Chúc mừng bạn.Em Tiger của bạn đẹp lắm, chân tay, đầu thủ to và đẹp, thân hình cân đối, chuẩn không cần chỉnh, bây giờ chỉ còn chế độ chăm sóc nữa thôi.
thank,, chó mình cũng thường thôi,, chó bạn mới đẹp

em rot nhà bạn đẹp thật đó. Bạn có cái giá cho em nó ăn hay thật mính cũng sẽ làm một cái như thế nhưng bằng gỗ cho bền. Em rot nhà mình hơn 4 tháng cũng được 22 ký rồi
hihi,, ghế nhựa cũng bền lắm,, ghế gổ không bằng đâu,, nó phá tới giờ chưa hư

hì hì..nhìn em nó đẹp thật...đầu thủ không còn gì để nói..chúc mừng bạn có chú chó đẹp
thank bạn,, nhưng thấy nó hiền,, không biết làm sao cho dữ hơn 1 chút để biết canh nhà,, chắc tại còn nhỏ

(ngày nào cũng chạy bộ mấy km ko biết mệt ) Chắc em nó sau này sẽ trở thành siêu nhân trên trường đua Phú Thọ.

zippor

Member
(ngày nào cũng chạy bộ mấy km ko biết mệt ) Chắc em nó sau này sẽ trở thành siêu nhân trên trường đua Phú Thọ.
Hehe nhà rộng cả quả đồi, ngày chạy chơi loang quoang quanh đồi cũng được vài km mà bác :p

@bác chủ thớt: chó bé không nên bắt vận động quá nhiều, nếu bắt nó vận động nhiều tại lứa tuổi này của nó sẽ không phải là tối ưu đâu bác nhé ;).

Scoobydoo

Member
Chúc chó bạn khỏe mạnh chóng lớn, thỉnh thoảng bạn cập nhật cho mọi người xem nhé

viet-hong

Member
em bé nhà bạn đến nay được bao nhiêu kg rồi sao lại định bán vậy. Bé nhà mình đến nay gần 7 tháng nặng 33kg rồi đó mới bắt đầu biết suả người lạ thôi.