• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rot and Matiff

Chào boxich90: bạn có thể cho mình biết em Matiff của bạn nguồn gốc thế nào được không? Hơi gầy bạn nhỉ?

huylinht

bác chụp ảnh này ở nhà bác Đức đúng ko ạ ????
Hôm nay em cũng đi qua đấy, chỉ dám liêng liếc, ko dám nhìn thằng vào ! 2 em chó khủng quá ! :D

boxich90

Member
Xin thưa với mọi người,theo như bác Dức ở Văn Chương nói thì 2 em này xuất xứ từ TQ ạ ^^,hôm qua có qua nhà bác chơi thì thấy mấy em nó nên em chup. hình lên cho ae NX.Em dố mọi người biết con Matiff dó bác Dức bán bnhiêu??

boxich90

Member
Chào boxich90: bạn có thể cho mình biết em Matiff của bạn nguồn gốc thế nào được không? Hơi gầy bạn nhỉ?
Thưa bác chuot_nghean,em Rot này theo như lời bác Dức Văn Chương nói thì em này dược 9 tháng và dược khoảng 60kg gì dó.Em xin post thêm hình em nó theo nguyện vọng của bác

het roi ạ

echipvn

Member
Con này có quả thủ tốt ghê á, nhưng mà hình như chân hơi nhỏ. Mới 9 tháng mà đc 60 kg thì cũng khủng thật

tosa-inu

Member
Xin thưa với mọi người,theo như bác Dức ở Văn Chương nói thì 2 em này xuất xứ từ TQ ạ ^^,hôm qua có qua nhà bác chơi thì thấy mấy em nó nên em chup. hình lên cho ae NX.Em dố mọi người biết con Matiff dó bác Dức bán bnhiêu??
Nếu mình ko nhầm thì là 25, và hiện tại mình cũng chưa biết cu Tô này thuộc dòng Mastiff nào nữa ( thấy chả giống dòng Mastiff của nước nào, nhưng có vẻ thiên về Mastiff Pháp hơn nhưng đầu thủ thì hơi nhỏ và chân thì cao)

Cao thủ nào vào phán đi ạ

boxich90

Member
Nếu mình ko nhầm thì là 25, và hiện tại mình cũng chưa biết cu Tô này thuộc dòng Mastiff nào nữa ( thấy chả giống dòng Mastiff của nước nào, nhưng có vẻ thiên về Mastiff Pháp hơn nhưng đầu thủ thì hơi nhỏ và chân thì cao)

Cao thủ nào vào phán đi ạ
Em lại thấy nó có vẻ giống Tosa inu bác ạ,em ko có ý gì dâu bác nhé nhưng thực sự la` như thế.Thân!!

hoan_nc

Member
Em này không phải là Mastiff, nói chung nuôi Em này cũng được không đụng hàng, Em nó được khoảng 55kg thiếu khoảng 10kg thì ok. Em này mắt xanh mũi đỏ.

em thấy em mastiff này hình như là french Mastiff thì phải ạ
không biết có đúng không nhưng màu lông , mặt thì có vẻ giống