• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Quy chế hoạt động của NRC

Minh là thành viên mới của diễn đàn. Đang nuôi con Alex con cua Merrlin & Cami. Trước đây Thanh_art
Hôm off có qua một lát nhưng vì đk nên ko ở lại
Nếu anh em đã có quy chế xin đưa vietpet để anh em biết

quy chế hiện tại là vẫn chưa có quy chế gì vữon đang trong giai đoạn nghiên cứu và pt

Minh là thành viên mới của diễn đàn. Đang nuôi con Alex con cua Merrlin & Cami. Trước đây Thanh_art
Thì ra bác là người thu nhận Alex. nhìn cái nick .... Bác ở Bắc Ninh phải ko? mong có dịp đi off bác mang alex đi để nó nhận a,e nhé.

giap cũng nuoi anh em của alex à?

Anh em nó là đực hay cái tên gì vây. Giap có biết Alex còn bao nhiêu anh em hiện giờ tên gì ở đâu không?

Mình ở Từ Sơn - Bắc Ninh

Cũng chỉ cách bờ hồ có 16kg thôi. Khi nào tiện thể qua BN mời anh em đến chơi.

Anh em nó là đực hay cái tên gì vây. Giap có biết Alex còn bao nhiêu anh em hiện giờ tên gì ở đâu không?
E chỉ biết 3 chị e gái của alex là Anna, amy, astra thui... hình như còn 1 con đực nữa cũng ở Bn nhưng chắc ko hiện diện trên giang hồ :D
Anna thì của Anh Bảo, amy và astra thì của bác Duy

aladin255

Member
Đầu đề Topic này em cứ tưởng NRC đưa ra quy chế :D

Đề nghị phát động phong trào viết Mục đích NRC; Quy chế NRC

Kính thưa anh em!
Tôi biết tất cả anh em đang mong chờ NRC hình thành và phát triển, nhưng tôi nhận thấy để NRC hình thành rõ nét và phát triển cần anh em tập trung vào làm rõ mấy điểm sau:
1. Mục đích của NRC
2. Quy chế hoạt động của NRC
3. Tiêu chuẩn của ban lãnh đạo NRC

Do vậy tôi đề nghị phát động phong trào viết 3 vấn đề trên. Sau đó chỉnh sửa, bỏ phiếu tán thành; Đăng ký danh sách NRC; Các thành viên NRC bỏ phiếu đa số tán thành thông qua danh sách Ban lãnh đạo lâm thời. Ban lãnh đạo Xây dựng chiến lược phát triển NRC các thành viên NRC bỏ phiếu thông qua; Triển khai hoạt động trên cơ sở các nội quy quy chế, chiến lược......

Để góp phần nhỏ bé của mình cho NRC tôi xin làm thư ký lâm thời cho chuyên mục này đồng thời đề nghị xin thêm 02 thư ký lâm thời nữa để cùng tôi tổng hợp các ý kiến và triển khai các nội dụng trên.
Tôi là: Nguyễn Minh Tâm
Sinh: 1976
Hiện: Luật sư Đoàn luật sư thành phố Hà Nội
CTHDQT Công ty bất động sản Minh Tâm
CTHDQT Văn phòng công chứng Minh Tâm
Tôi đang nuôi: alex con của merlin & cami
Tôi là người yêu chó không kinh doanh chó!

Địa chỉ email: ceo@bdsvietnam.com.vn

Nếu các bạn đồng ý với đề xuất của tôi đề nghị các bạn gửi vào chuyên mục NRC hoặc cho tôi theo địa chỉ email: ceo@bdsvietnam.com.vn
1. Các bạn tự nguyện làm thư ký lâm thời của NRC
2. Mục đích NRC; Quy chế NRC; Tiêu chuẩn ban lãnh đạo NRC

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nghe nói bác nầy cũng ở Bắc Ninh! Bữa nào cho ae xin cái số cầm tay và địa chỉ để eề nghe hát Bài "Người ơi người ở đừng về.... nhé) >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Rất mong được làm quen và giao lưu với anh em
0979679598
Hiện bác ở HN hay BN... nếu ở hn rảnh a,e mình giao lưu. Còn về cái qui chế NRC thì 1 số a,e yêu rott và tâm huyết chơi, giao lưu vẫn đang trông đợi từng ngày, hy vọng nó nhanh đến. Vì nói thật từ sau hôm off về có nhiều chuyện xảy ra làm e buồn, chán, đếch muốn Coment j cả. Chúc bác giữ được lửa cho niềm đam mê

Cho mình số đt để liên lạc

Tối ở bn, ngày ở hn. Rất mong gặp anh em có tâm huyết và có văn hóa ứng xử.

Tối ở bn, ngày ở hn. Rất mong gặp anh em có tâm huyết và có văn hóa ứng xử.
E rất ủng hộ những câu nói ở trên của bác. E thấy h văn hóa đọc, văn hóa viết của nhiều ng kém quá. e nói ra biết sẽ bị nhiều bác ghét, nhưng tính e nó vậy, ko nói ra khó chịu lắm. e đã từng nuôi Amy 5 tháng , Anna gần 10 tháng... Astra thì vuốt ve thui chứ ko nuôi đó là 3 con cái chị e với alex nhà bác....Nhà e trong ngõ 93 Hoàng Văn Thái... gần đầu phía Lê Trọng Tấn. bác có dịp qua đó alo a,e cà phê cà pháo chia sẻ niềm đam mê. SDT của e 0988.119.669 e sn 81 . chủ của con Alex là Thanharch... e quen thành Đầu tiên khi mới nuôi chó đó bác. vì lý do gia đình mà Thành phải bán đi chắc cũng buồn, hy vọng nó có thời gian để chơi lại

Anh rất quý tính thành

Anh cũng là người thẳng thắn và chân thành, yêu quý chó, thành cũng là người như vậy nên anh em hợp nhau. Anh biết thành và alex khi nó đc 8 tháng. Buổi trưa nào đó ae gặp nhau.

Thanh_arch

Member
các bác nhắc tới là có Thanh_arch đây!
Nhiều việc đổ lên đâu của em lúc này quá nên không vào tham gia với các bác được, hy vọng em sẽ góp phần làm cầu nối cho anh em yêu mến chó thực sự và tâm huyết với sự phát triển niềm đam mê.
To G: Alex về với A Quân là tôi yên tâm nhất đấy ông áo sắt ạh. Chúc mọi người vui:)

các bác nhắc tới là có Thanh_arch đây!
Nhiều việc đổ lên đâu của em lúc này quá nên không vào tham gia với các bác được, hy vọng em sẽ góp phần làm cầu nối cho anh em yêu mến chó thực sự và tâm huyết với sự phát triển niềm đam mê.
To G: Alex về với A Quân là tôi yên tâm nhất đấy ông áo sắt ạh. Chúc mọi người vui:)
Thấy bác chủ ghi tên là Tâm mà thành ơi??????? ok, sông có khúc người có lúc mà. rùi đến lúc nào ok lại chơi lại

Kính thưa anh em!
Tôi biết tất cả anh em đang mong chờ NRC hình thành và phát triển, nhưng tôi nhận thấy để NRC hình thành rõ nét và phát triển cần anh em tập trung vào làm rõ mấy điểm sau:
1. Mục đích của NRC
2. Quy chế hoạt động của NRC
3. Tiêu chuẩn của ban lãnh đạo NRC
Tôi rất ủng hộ theo phương châm của Quân .Nhưng tìm người có tâm huyết, để lãnh đạo lâm thời NRC.trong hoàn cảnh hiện nay là 1 vấn đề đối với NRC.Còn đối với riêng tôi xin đóng góp 1 tay vì phong trào NRC miền Bắc.Mong rằng, anh em yêu Rotweiler miền bắc .Vì niềm đam mê mà bỏ cái tôi để 1 NRC ĐOÀN KẾT- PHÁT TRIỂN
Sơn Tùng-Cống Vị
tel:01665221166
email:trantuan_russ@yahoo.com

Rất vui đc làm quen voi sơn tùng

Bạn nói rất đúng. Chính vì vậy mới cần anh em xây dựng tiêu chuẩn. Khi có người đạt được đúng tiêu chuẩn do anh em đặt ra và do chính anh em bầu ra thì không có lý do gì mà anh em không ủng hộ người lãnh đạo đó.